ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครรู้ประวัติรถคันนี้บ้างครับ  (อ่าน 6549 ครั้ง)

ออฟไลน์ bos101

• *
  • Popular Vote : 0
Re: มีใครรู้ประวัติรถคันนี้บ้างครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 05, 2010, 06:22:20 AM »
คันนี้ถ้าเป็นเต้นท์แถวสุโขทัย ผมเคยโทรไปตอนปลาย พย. นะครับ เขาบอกว่าขายแล้วครับ เห็นลงขายไว้ใน rcweb ด้วยนะครับตั้งแต่ต้น พย. ลองโทรก่อนดีกว่าครับ

ผมก็ไม่เข้าใจว่าทำไมใน one2car ยังอัพเดทอยู่ (ทำให้เรามีความหวัง เพราะตอนนั้นก็เล็งคันนี้อยู่  :a5:)

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
Re: มีใครรู้ประวัติรถคันนี้บ้างครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มกราคม 05, 2010, 07:11:53 AM »
พี่ต่อ รูปprofileเปลี่ยนได้แล้ว มันน้อยไปแล้ว  :a2:
ช่ายๆๆๆ มันน้อยไปแหล่ว    :a116:

ฮ่วยยยยย....ไอ้พวกนี้ มีแซววุ้ย :a105: :a105:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มกราคม 05, 2010, 08:08:44 AM »
เคยไปหนนึงครับ เพื่อนเอารถไปติดฟิล์มตอนกลางคืน เห็น legacy จอดอยู่คันนึงเหมือนกัน  :a2:

รถผมเองแหละคร้าบบบ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

ปล. ฟอร์เรสเตอร์ สวยมาก ชอบอย่างแรง
Think Feel Drive

ออฟไลน์ Flat 4

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มกราคม 05, 2010, 04:13:27 PM »
คันนี้ถ้าเป็นเต้นท์แถวสุโขทัย ผมเคยโทรไปตอนปลาย พย. นะครับ เขาบอกว่าขายแล้วครับ เห็นลงขายไว้ใน rcweb ด้วยนะครับตั้งแต่ต้น พย. ลองโทรก่อนดีกว่าครับ

ผมก็ไม่เข้าใจว่าทำไมใน one2car ยังอัพเดทอยู่ (ทำให้เรามีความหวัง เพราะตอนนั้นก็เล็งคันนี้อยู่  :a5:)

ผมก็เจอหลายครั้งแล้วครับที่ประกาศขายแต่โทรไปบอกว่าขายไปแล้ว ล่าสุดเมื่ออาทิตย์ที่แล้วเอง โทรไปถามเค้าบอกขายไปเกือบ 2 อาทิตย์แล้ว ไอ้ผมก็เฝ้าดูตั้งนาน

ดูแล้วดูอีกกว่าจะตัดสินใจเบื้องต้นว่าต้องไปชมตัวจริงก็เลยโทรถาม ที่ไหนได้ขายไปแล้ว ครั้งสองครั้งไม่ว่าเพราะอาจจะพลาดได้ แต่นี่หลายต่อหลายครั้งเลยครับ

ไม่รู้ว่าขายไปแล้วทางเต็นท์ไม่ได้แจ้งทางเว็บหรือว่าอะไรกันแน่

ออฟไลน์ SUBARU Factory BY VP

• *
  • Popular Vote : 31
  • รับซื้อขาย รถยนต์ ทุกรุ่นให้ราคาสูงที่สุดๆๆ
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มกราคม 06, 2010, 03:15:11 AM »
รถคันนี้เป็นรถที่เต้นท์ ผมเองครับ ซื้อต่อมาจากคุณ puntkan ใช่ครับ ซื้อมาก็ทำช่วงล่าง เปลี่ยนโชค 4 ต้น เปลี่ยนลูกหมาก เปลี่ยนเพลาหน้าใหม่ หมดไปหมื่นกว่าบาท นอกนั้นดีหมดครับ แล้วก็ทำเครื่องเสียงนิดหน่อยครับ ขายไป 4 แสนกลางครับ ส่วนรถได้ขายไป ช่วง ปลายๆ พย ครับ  พอดีลูกค้าวางมัดจำไว้ ตั้งแต่ กลางๆ พย แล้วอ่ะครับทำเรื่องจัดไฟแนนซ์อยู่ครับ

ส่วนที่รถคันนี้ยัง ไม่ได้ลบกระทู้ใน เนื่องจากเป็นเวป สำหรับเต้นท์รถ เวลาซื้อโฆษณาส่วนใหญ่ทางเวป จะลงให้ 4-6 week อ่ะครับ แล้วแต่โปรโมชั่นช่วงเดือนนั้นๆ ด้วยครับ
ส่วนในrcweb ผมได้ลงประกาศ SOLD ไปตั้งแต่ขายแรกๆ แล้วอ่ะครับ

ขอบคุณทุกๆ ท่านที่ให้ความสนใจครับ

ปล . ตอนนี้มี legacy BG5 แท้ มีไม่กี่คันในไทย สภาพสวยมากครับ สนใจลองโทรสอบถามได้ครับ  << 02-2418238 >> << 089 -203038 >> << 081-700 7632 >>