ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่มรูป หน้า 2 ครับ GC8 GREEN SPORTอสูรกาย ตะกาย 4 ของผมอีก 1 BY JAY ONER SHOP  (อ่าน 24092 ครั้ง)

ออฟไลน์ Boxer Za

• *
  • Popular Vote : 0
อยากได้ คานาด  ครับพี่เจ บนล่างเลย ทำขายทีสิ ถ้าได้ขอราคาด้วยครับ
ยังไม่จน อยู่อย่างจน ไม่มีวันจน
ยังไม่รวย อยู่อย่างรวย ไม่มีวันรวย
ซื่อกินไม่หมดคดกินไม่นาน

ออฟไลน์ Mo4

• *
สวยมากๆเลยครับ ชอบ คานาด เหมือนกันอยากได้ ถ้าทำขายขอราคาด้วยคนครับ

ออฟไลน์ atakumi

• *
สวยได้ใจมากคับ good

สงสัย ต้องทำ"canard"ออกมาวางจำหน่ายแร้วล่ะมั๊งคับ :a20:

ออฟไลน์ ipee

• *
  • ลูกไก่ในกำมือ
สวยได้ใจมากคับ good

สงสัย ต้องทำ"canard"ออกมาวางจำหน่ายแร้วล่ะมั๊งคับ :a20:
สวยมากๆเลยครับ ชอบ คานาด เหมือนกันอยากได้ ถ้าทำขายขอราคาด้วยคนครับ
อยากได้ คานาด  ครับพี่เจ บนล่างเลย ทำขายทีสิ ถ้าได้ขอราคาด้วยครับ
อยากได้คาร์นาทด้วยอ่ะครับ สวยย โหดด
 hellboy

เห็นด้วยครับ โหดมาก ๆ  good
スバル

ออฟไลน์ PRADA

• *
เขียวนี้สวยจัง :a1:

ออฟไลน์ tamvader

• *
  • มือใหม่ ตามหาGC คู่กายครับ ใครขาย PM มาได้เลย
เอ่อ  อ่านแล้ว งง ตรง
canard  มันคืออะไรครับ

ออฟไลน์ ipee

• *
  • ลูกไก่ในกำมือ
เอ่อ  อ่านแล้ว งง ตรง
canard  มันคืออะไรครับ

ที่เป็นคีบสีดำ ๆ ตรงกันชนอ่ะครับ
スバル

ออฟไลน์ Donald_Duck

• เป็ดมีปัญหา~หา~หา
  • *
  • Popular Vote : 6
ไฟหน้ามีข้างเดียว เวลาขับระวังอันตรายนะครับ ผมเคยไฟขาดแล้วปล่อยไว้ ทั้งเกือบเคยโดนรถที่วิ่งสวนชนเพราะเขามองรถเราไม่เห็น กับโดนคุณตำรวจเรียกด้วยนะครับ ด้วยความหวังดีนะครับ

พูดถึงรถบ้างดีกว่า ผมว่าทำออกมาได้โหดสุดๆ เลย สีแปลกตาดีด้วย สวยมั่กๆ ท่าทางจะหมดไปเยอะนะครับนี่  :a113:

ออฟไลน์ Ta

• *
  • Popular Vote : 7
สีได้ใจมากคาฟ :beer:

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
สีสวยดีครับ แต่งได้โหดมาก ล้อเข้ากับสีรถดีครับ  good good

ออฟไลน์ sam

• *
  • Popular Vote : 28
คานาด...ทำที่ไหนครับ..อยากได้บ้าง...ราคาเท่าไหร่ครับ...

ออฟไลน์ pond_ll

• *
 :a14: :a111: :a111: :a4: :a4: :a4: :a14: :a14: :a10: :a10: :a10: :beer: :beer: :beer:

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
สวยเกินคำบรรยายจริงๆ สวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มีรถสีเขียวเพิ่มขึ้นอีกคันแล้ว :a4: :a4: :a4: :a4: :a4: :a4: :a4: :a4: :a4: :a4: :a4:
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

ออฟไลน์ ONER-SHOP

• *
  • Popular Vote : 2
  • ใครๆเขาก็เรียกผมว่า เจ โอเนอร์
เหลือเก็บรายละเอียดอีก เล็กๆ น้องๆ ครับ  :a11:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 04, 2010, 07:12:05 PM โดย JURON »

ออฟไลน์ ONER-SHOP

• *
  • Popular Vote : 2
  • ใครๆเขาก็เรียกผมว่า เจ โอเนอร์
ผมว่า IM มันขับมันดีนะ  :a111:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 04, 2010, 08:08:20 PM โดย JURON »