ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ  (อ่าน 4896 ครั้ง)

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
Re: สมาชิกใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 12:13:48 PM »
ลูกจากผม 2 โหม่ง   เน่าไปและ

นึกว่าแจกคนแถวบ้านหมดไปแล้ว เก็บไว้จนเน่าเลยเหรอ...  คราวหน้านะๆ

เห็นด้วยครับพี่  เป็นไงบ้างพี่สบายดีนะครับ  ยุครับพี่ อ้อยินต้อนรับนะครับ :a5:

หวัดดีครับยุ สบายดีนะคร๊าบบ....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 23, 2009, 12:15:40 PM โดย M a r u K o »

ออฟไลน์ nitnoi

• *
  • Popular Vote : 0
Re: สมาชิกใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 01:30:46 PM »
จัดไปเลยคร๊าบบบ แต่มีคนนอกใจไป Nismo เนอะ !?  :a127:
Nismo มีนก็สวยดีคับ แต่ผมไม่มีปัญญหรอกคับ มีข้อสงสัยนิดหน่อยคับ ตั้งแต่ดู IM มาเห็นอยู่หลายโฉมอยู่ แต่ละโฉมมันมีข้อแตกต่างไงบ้างคับ แล้วก็มีกี่ Version กันแน่ งง เพราะเคยเห็นสมัยเรียนที่จำได้ ก้มี IM ปี 95 210 แรงโม้ เข้ามา จากนั้นก็ไม่ค่อยเห็นแล้วหละคับ อยู่ ๆก็โผล่ตากลม มาแล้วก็เห็นหน้าเหยี่ยว หน้าหมู แล้วก็ 5 ประตูปัจจุบันนี้แหละคับ  รบกวนท่านผู้รู้หน่อยนะคับ

ออฟไลน์ SuBie NewBie

• I <3 スバル !
  • *
  • Popular Vote : 1
  • G37 Coupe / NISMO 350Z
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 01:55:00 PM »
จัดไปเลยคร๊าบบบ แต่มีคนนอกใจไป Nismo เนอะ !?  :a127:

แค่กิ๊กเล่นๆอ่ะ  :a16:

ในใจยังมีซูฯเหมือนเดิม  :a116:
Z Z Z Z Z Z

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 04:02:34 PM »
Nismo มีนก็สวยดีคับ แต่ผมไม่มีปัญญหรอกคับ มีข้อสงสัยนิดหน่อยคับ ตั้งแต่ดู IM มาเห็นอยู่หลายโฉมอยู่ แต่ละโฉมมันมีข้อแตกต่างไงบ้างคับ แล้วก็มีกี่ Version กันแน่ งง เพราะเคยเห็นสมัยเรียนที่จำได้ ก้มี IM ปี 95 210 แรงโม้ เข้ามา จากนั้นก็ไม่ค่อยเห็นแล้วหละคับ อยู่ ๆก็โผล่ตากลม มาแล้วก็เห็นหน้าเหยี่ยว หน้าหมู แล้วก็ 5 ประตูปัจจุบันนี้แหละคับ  รบกวนท่านผู้รู้หน่อยนะคับ

หาอ่านได้ใน Articles เลยครับ :a129:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 06:25:44 PM »
นึกว่าแจกคนแถวบ้านหมดไปแล้ว เก็บไว้จนเน่าเลยเหรอ...  คราวหน้านะๆ

หวัดดีครับยุ สบายดีนะคร๊าบบ....
[/quote

สบายดีครับพี่ ไปไหนโทรบอกด้วยนะครับ
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com