ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆ ที่ไปพีระ มีใครทำกุญแจหล่นไว้ในสนามป่าวครับ  (อ่าน 1571 ครั้ง)

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
มีคนนำกุญแจ 1 พวงมาให้ผม บอกว่าหล่นอยู่ในสนามครับ ในพวง มีกุญแจ 3 ดอกครับ

เป็นดอกยาวๆ เหมือนกุญแจหีบสมบัติ 1 ดอก แล้วก็อีก 2 ดอกเล็กครับ

เป็นของผุ้ใดหรือปล่าวครับ

ติดต่อรับคืนได้ที่ผมเลยครับ :go:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ BoXerMania

• *
  • Popular Vote : 7
มีผมทำรถหล่นไว้ในสนามครับ กลับบ้านคันสุดท้ายเลย  cryy

Some are born to run ,Subies are born to race

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
มีผมทำรถหล่นไว้ในสนามครับ กลับบ้านคันสุดท้ายเลย  cryy

ขอโทษที่ไม่ได้อยู่ช่วยเก็บครับ...

ออฟไลน์ BoXerMania

• *
  • Popular Vote : 7
ขอบคุณครับพี่โกะ มิกล้ารบกวนครับ
Some are born to run ,Subies are born to race