ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นเขาว่ากันว่า subaru จะขึ้นราคา หลังจากจบ motor expo นี้ จริงหรือเท็จครับ  (อ่าน 2440 ครั้ง)

ออฟไลน์ korny111

• *
  • Popular Vote : 0
เห็นอ่านใน manager เขาว่า subaru จะปรับราคาขึ้นเล็กน้อย หลังจากการจบ motor expo ปีนี้ เป็นจริงหรือเท็จยังไงครับ

ออฟไลน์ Horizontal

• *
  • Popular Vote : 2
รู้แค่ว่า โปรโมชั่นในมอเตอร์เอ็กส์โปรก็จะไม่มีครับ

ส่วนจะขึ้นราคาไหม ผมว่าไม่นะ

ออฟไลน์ apsara

• *
ถ้าขึ้นราคา สงสัยMIT อยากให้ SUBARU เป็นรถหายาก

ออฟไลน์ erggy

• *
  • Popular Vote : 3
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
คุยกับเซล์ บอกว่าไม่ขึ้นน่ะครับ 

ขึ้นไปมากกว่านี้ ไปเล่น EX ดีฝ่า   :a114:
เรารักในหลวง
the fully sequential hYdra EMS

ออฟไลน์ daisuke

• *
  • Popular Vote : 8
ในงานมอเตอร์เอ็กโปร์ ให้อะไรบ้างอะครับ

มีโครไปดูมาบ้างบอกหน่อย

ออฟไลน์ lucky_suby

• *
  • Popular Vote : 11
  • New Power - Legacy
อย่าขึ้นเลยครับ ขนาดราคานี้ยังขายยากเลย ถ้าขึ้นเนี่ย คงไปกันใหญ่ อยากมีเพื่อนขับซู บนถนนเยอะๆหน่อย

ออฟไลน์ korny111

• *
ในงานมอเตอร์เอ็กโปร์ ให้อะไรบ้างอะครับ

มีโครไปดูมาบ้างบอกหน่อย

มันมีหลายอะอ่ะครับเพราะเพิ่งไปจองมาเหมือนกัน  จะเอาดอกเบี้ย 0 หรือ 1.98 ถ้าดอกเบี้ย 0 ก็ไม่ได้อะไรเลย
1.98 ในงานก็มีแถมชุด sym

ออฟไลน์ Horizontal

• *
  • Popular Vote : 2
คุยกับเซล์ บอกว่าไม่ขึ้นน่ะครับ 

ขึ้นไปมากกว่านี้ ไปเล่น EX ดีฝ่า   :a114:

เห็นด้วยครับพี่
ไปลองขับมาแล้ว ผมว่าขับดีพอๆ กัน

ถ้า อีเอ็กซ์ เอาตัวขับสี่มาขายด้วย ผมว่า ซูบารุคงเหนื่อย

ออฟไลน์ เอ้อ

• *
เอาEXมารอชำแหละทำEVO X เลยดีไหม