ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ของขวัญสินค้าของ SUBARU ช่วยให้ข้อมูลหน่อยได้ไหมค่ะ  (อ่าน 2795 ครั้ง)

ออฟไลน์ Phai_Legacy

• *
  • Popular Vote : 0
 :confused:  พอดีมีแฟนขับ SUBARU Legacy 5 Door  อยู่  ใกล้จะวันเกิดเค้าเดือน ตุลา นี้แล้ว  อยากหาของขวัญวันเกิด  ที่เป็นพวกพรีเมี่ยม  เสื้อ หมวก หรืออะไรก็ได้อ่ะค่ะ

ไม่รู้ว่าจะไปหาซื้อได้ที่  แล้วเสริชในกูเกิ้ลแล้วก็ไม่มีอ่ะค่ะ  ต้องไปซื้อตามโชว์รูมหรือป่าว  หรือต้องสั่งจาก ตปท. เข้ามา  ยังไง

พี่ ๆ ๆที่รัก SUBARU ทุกคน  รบกวนให้ข้อมูลนู่ด้วยน่ะค่ะ  นู่อยากให้เค้าประทับใจน่ะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้า มาก   ค่ะ :embarass:ๆ

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
:confused:  พอดีมีแฟนขับ SUBARU Legacy 5 Door  อยู่  ใกล้จะวันเกิดเค้าเดือน ตุลา นี้แล้ว  อยากหาของขวัญวันเกิด  ที่เป็นพวกพรีเมี่ยม  เสื้อ หมวก หรืออะไรก็ได้อ่ะค่ะ

ไม่รู้ว่าจะไปหาซื้อได้ที่  แล้วเสริชใน*เกิ้ลแล้วก็ไม่มีอ่ะค่ะ  ต้องไปซื้อตามโชว์รูมหรือป่าว  หรือต้องสั่งจาก ตปท. เข้ามา  ยังไง

พี่ ๆ ๆที่รัก SUBARU ทุกคน  รบกวนให้ข้อมูลนู่ด้วยน่ะค่ะ  นู่อยากให้เค้าประทับใจน่ะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้า มาก   ค่ะ :embarass:ๆ

ลองไปดูที่โชว์รูม MIT ถ.เสรีไทยสิครับ พวกเสื้อ หมวก อะไรพวกนี้มีอยู่แล้วครับ

.

ออฟไลน์ Choosith

• *
  • Popular Vote : 1

ลองไปดูที่โชว์รูม MIT ถ.เสรีไทยสิครับ พวกเสื้อ หมวก อะไรพวกนี้มีอยู่แล้วครับ

.

ป้าเนี่ย ตูด เอ๊ย.....ตมูกไวจัง..........

:grazy:      :grazy:      :grazy:

.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 26, 2009, 07:08:01 PM โดย Choosith »

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
แหม มีแฟนน่ารักแบบนี้น่าอิจฉาจริงๆ ขอให้ได้สิ่งที่ตามหาไวๆนะครับ ถ้ายังไงลองไปดูทีศูนย์ MITดูนะครับพ้มมม
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Kong_omac

• BB Pin : 218A6DD8
  • *
  • Popular Vote : 0
  • http://www.tarad.com/kong45
    • 1156's Group.
ไปดูที่ MIT ติดต่อ คุณ ดุ๊กดิ๊ก ได้เลย อิอิ
"Free Style Rider" Bicycle team
K45 , 1156's Group.

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
แหม มีแฟนน่ารักแบบนี้น่าอิจฉาจริงๆ ขอให้ได้สิ่งที่ตามหาไวๆนะครับ ถ้ายังไงลองไปดูทีศูนย์ MITดูนะครับพ้มมม

รีบหาแฟนเร็วๆดิครับพี่โบ๊ต จะได้มีคนให้ของขวัญไง อิอิ
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

ออฟไลน์ suPerKiTtY

• *
MIT มีเพียบเลยครับ

ออฟไลน์ w_prakrit

• Im Samui
  • *
  • www.monkey-foto.com
    • www.monkey-foto.com
แฟนน่ารักแบบนี้มีอีกมั้ยครับ  :agree: :agree: :agree: