ผู้เขียน หัวข้อ: ของแต่ง ซูบารุ brand AVO มีใครลองแล้วบ้างครับ (ใส่ ลิ้งค์แล้วครับ)  (อ่าน 3729 ครั้ง)

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
ผมตามดูยี่ห้อนี้มาจาก ดูใบเวปครับ
ตอนแรกนึกว่าทำในจีน
หาไปๆ มาๆ พบหน้านี้เลยครับ
http://www.avoturboworld.com/content/view/158/49/

เห็นมีของแมวแล้วด้วย เลยคันๆ ๆ ๆ

อยากถามเพื่อนๆว่า Brand นี้เป็นไงบ้างครับ

เค้าส่งแผนที่มาให้ โรงงานอยู่ สัตหีบ 41 ครับ
กะลังคิดว่า วันที่ 9 กันยา จะผ่านไปดูสักหน่อย

หรือเพื่อนๆ ที่ ชลบุรีจะช่วยดูให้ ก็ จะขอบคุณมากเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 04, 2009, 08:51:58 PM โดย S-GT lover »

ออฟไลน์ aof_impz

• *
  • Popular Vote : 6
ยี่ห้ออะไรอ่ะครับ
Tuned by  Tawee motor sport
ขายน้ำมันเครื่อง SELENIA ปลีก-ส่ง จร้าา

ออฟไลน์ POPEYE

• popeye classic gc
  • *
  • Popular Vote : 10
  • ป็อปอายอินเตอร์เฉียง
AVO หรือปล่าวทราบว่าสำนักอยู่แถวๆนั้น แต่ไม่เคยรู้ว่าผลิตในนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 04, 2009, 07:27:39 PM โดย POPEYE »
เทอร์โบลุกเป็นไฟ ลูกสูบละลายกลายเป็นผง

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
ไปอ่านใหม่ สงสัย เป็นตัวแทน นำเข้า
ยังไง หากได้ไปดูที่จริงจะมาบอกอีกทีนะครับ

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
เอ ยี่ห้อนี้เท่าที่รู้ยังไม่มีตัวแทนในไทยนี่ครับ สงสัยเป็นโรงงานผลิตในไทยแล้วส่งขายญี่ปุ่นหีอเปล่า
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ Mix GC8

• *
  • Popular Vote : 3
อาทิตย์หน้าไปหาคำตอบให้คับพี่ป็อก กำลังจะเข้าไปที่นี่พอดีเลยคับพี่ เดี๋ยวมาอัพเดทอีกทีคับผม

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
มารอฟังด้วยครับ อยากรู้เหมือนกัน เคยเห็นแต่ใน catalogue 

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
สงสัยเช่นกันครับ  :confused:

ออฟไลน์ phantom

• *
  • Popular Vote : 8
ใช้ท่อ air intake -องเขาอยู่ครับ  avo เป็นของออสเตเรียมั้งครับ

เห็นที่อยู่แล้ว เขาวงเล็บไว้ว่า เขาเพรช  เลย กองเรือยุทธการไปหน่อยมั้งครับ  ลองดู

ปล ไว้กลับบ้านเมื่อไหร่ จาแวะไปดูให้ครับ
รับซ่อม Ohlin's ทุกรุ่น
098-989-5251 กานต์ FB: Karn Zrace

ออฟไลน์ Choosith

• *
  • Popular Vote : 1
.

:crap:      :crap:      :crap:      :crap:      :crap:

.

ออฟไลน์ Mix GC8

• *
  • Popular Vote : 3
วันพฤหัสจะเข้าไปนะคับพี่น้องแล้วจะแจ้งให้ทราบโดยทั่วกันนะคับเผื่อได้ของดีราคาโรงงานคับ อิอิ

ออฟไลน์ AVO Thailand

• *
  • Popular Vote : 0
ป๊อก S-gt lover
มาเยี่ยมที่ AVO แล้วครับ

แล้วจะเล่าให้ฟังนะ

ออฟไลน์ POPEYE

• popeye classic gc
  • *
  • Popular Vote : 10
  • ป็อปอายอินเตอร์เฉียง
ป๊อก S-gt lover
มาเยี่ยมที่ AVO แล้วครับ

แล้วจะเล่าให้ฟังนะ

มาปูเสื่อรอฟังครับ :sleepy: :sleepy: :sleepy: :sleepy:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 12, 2009, 11:50:48 AM โดย POPEYE »
เทอร์โบลุกเป็นไฟ ลูกสูบละลายกลายเป็นผง