ผู้เขียน หัวข้อ: [SSS FC] นัดหมาย+แบ่งทีม Friendly match วันที่ 30 สิงหาคม กับ New Altis Club (Update!)  (อ่าน 18336 ครั้ง)

ออฟไลน์ im-MAY-za

• SSS FC Member
  • *
  • Popular Vote : 16
  • Playmaker #7
ขออนุญาตใช้ login ของกีองส์นะครับ
ขอขอบคุณทีม SSS FC มากๆนะครับ ที่ออมมือให้ ไม่งั้น NAC (NewAltisClub) คงจะพรุนกว่านี้แน่นอน
และขอโทษสำหรับเกมส์ที่อาจจะมีปะทะกันแรงบ้างในบางจังหวะ หวังว่าคงจะยกโทษให้นะครับ
ทีม NAC เพิ่งจะรวมตัวกันได้ไม่ถึงสองเดือน อายุเฉลี่ย 35up มีอายุน้อยที่สุดก็เจ้าก๊องส์นี่แหละ
อายุมากที่สุดในทีมก็ 49 ย่าง 50 แล้ว วันนี้ก็ลงเล่นด้วย เกือบแย่เหมือนกัน แต่ขอบอกว่าสนุกมากๆ
หวังว่าโอกาสหน้าคงได้เล่นด้วยกันอีกนะครับ ขอบคุณจากใจอีกครั้ง
พี่วิช
ประธานชมรมNAC

ขอบคุณทาง NAC เช่นกัน ที่ให้เกียรติเลือกทีม SSSFC เป็นคู่ซ้อม ปกติไม่ค่อยอยากมีใครเล่นกับเรา เพราะเรายิงใครไม่ค่อยเป็น (ฮา)

พอดีวันนี้ผีเข้าครับ เลยยิงกันใหญ่ แต่ก็โดนทาง NAC ยิงกลับเหมือนกัน ถ้าเปรียบเป็นมวย วันนี้ก็เป็นมวยแลกหมัด คุณที ผมที เสร็จแล้วก็เสมอกันไป

หวังว่าโอกาสหน้าคงจะได้แลกแข้งกันอีกนะครับ

:agree: :supergrin: :sunglasses: :smokin:
Siam Subaru Society Football Club

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • Popular Vote : 3
  • มือใหม่ หัด4
คะแนนจบแบบนี้แหละ  ผมว่ากะลังสวยสำหรับ friendly match     

ปล.  ลูกสุดท้าย ผมตั้งใจให้เข้านะ   :redface: :redface:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 30, 2009, 11:17:00 PM โดย TezzA »

ออฟไลน์ erggy

• *
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
คะแนนจบแบบนี้แหละ  ผมว่ากะลังสวยสำหรับ friendly match     

ปล.  ลูกสุดท้าย ผมตั้งใจให้เข้านะ   :redface: :redface:
:agree: :laugh:
เรารักในหลวง
the fully sequential hYdra EMS

ออฟไลน์ Ken

• *
  • Popular Vote : 1
  • Big Boy's Toy
ผลงานเยี่ยมครับ   :agree: :agree: :agree:

ถึงเป็นแค่นัดกระชับมิตร แต่ก็ดีใจกับทุกคนนะครับ

ออฟไลน์ pap

• *
  • Popular Vote : 0
มีได้ touch down กันบ้างมั้ยครับ :supergrin:
หรือว่าเตะ field goal อย่างเดียว :tasty:

ออฟไลน์ Gong Pista

• Y@H Track Cyclist
  • *
  • SSS FC / Shirt #23
    • The Forever Kids

เรื่องมันเป็นงี๊นี่เอง
Y@H Cycling Club

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
หนุกมากๆครับเมื่อวานนี้

ผมว่าทีมเราเล่นดีขึ้นนะ
  :agree:
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ Aey

• *
  • Popular Vote : 2
รอดูรูปอยู่ครับเนี่ย
อยากเห็นคนๆนึง ไม่รู้ว่าถ่ายมาหรือปล่าว 55555

ออฟไลน์ SuBie NewBie

• I <3 スバル !
  • *
  • Popular Vote : 1
  • G37 Coupe / NISMO 350Z
ใครอยากได้รูปทีม(ไฟล์ใหญ่)pm email มาให้ผมได้นะครับ เดี๋ยวส่งให้  :agree:

อ้อ รบกวนขอ email ของเอิ๊ก เมย์ แล้วก็เจมส์ด้วยครับ วันก่อนซนไปหน่อย contact หายหมดเลย  :grazy:
Z Z Z Z Z Z

ออฟไลน์ Monkey7711

• *
  • I Love Minibike
เหนื่อยสุดยอดเลยครับ เล่นเอาตะคริวแทบกิน
แต่สนุกมากครับ ขอบคุณทาง NAC ด้วยครับ
เล่นกานได้สุดยอดมากๆ  :agree: :agree:

ออฟไลน์ im-MAY-za

• SSS FC Member
  • *
  • Popular Vote : 16
  • Playmaker #7
หนุกมากๆครับเมื่อวานนี้

ผมว่าทีมเราเล่นดีขึ้นนะ
  :agree:

ถ้าเทียบจากวันแรก ขอบอกว่าทีมเรามีการพัฒนาการที่ดีขึ้นมากครับ

อย่างน้อยเมื่อวานที่ผมเห็นก็คือเรื่องของแรงครับ วิ่งกัน 20 นาทีโดยไม่มีใครขอเปลี่ยนตัวเลย ถือว่าผ่านในระดับนึงครับ

อีกอย่างคือเรื่องการยืนตำแหน่ง เริ่มเข้าที่เข้าทางมากขึ้น มีการรับผิดชอบในตำแหน่งกันได้ดีขึ้น

ค่อยๆ ปรับกันไปครับ รับรองไม่เกินสิ้นปี รุ่งแน่นอน  :agree:
Siam Subaru Society Football Club

• *
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
ใครอยากได้รูปทีม(ไฟล์ใหญ่)pm email มาให้ผมได้นะครับ เดี๋ยวส่งให้  :agree:

อ้อ รบกวนขอ email ของเอิ๊ก เมย์ แล้วก็เจมส์ด้วยครับ วันก่อนซนไปหน่อย contact หายหมดเลย  :grazy:
   erggy@hotmail.com ครับพี่  ขอด้วยน่ะครับ  :supergrin:
the fully sequential hYdra EMS

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • มือใหม่ หัด4

ได้รับ email จากพี่แล้วครับ  ขอบคุณมาก  :agree:

ออฟไลน์ Gong Pista

• Y@H Track Cyclist
  • *
  • SSS FC / Shirt #23
    • The Forever Kids
ได้เมล์แล้วนะครับพี่แอนดี้  :supergrin:
Y@H Cycling Club

• *
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
ได้เมล์แล้วนะครับพี่แอนดี้  :supergrin:

ดูไฟล์ใหญ่แล้วขําหน้าเจ้าหนุ่ยมากๆๆๆ :laugh: