ผู้เขียน หัวข้อ: Ken's Garage: กันดั้ม / หลินปิง / น้องแป้ง  (อ่าน 155493 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
ลอดูอยุ่นะครับบบ พี่เคน เจ้ากันดั้มถึงไหนแล้วครับ

emo77o emo77o

เฮ้อ เรื่อยๆเลยครับ ไม่ค่อยซีเรียสแล้ว แถมตอนนี้งานยุ่งชิบเป๋ง เอาของเล่นใหม่มาอัพให้ดูแทนละกันนะชัย ของกองเต็มบ้านไปหมดแล้ว อยากเห็นของพวกนี้มาประจำการอยู่ในเจ้ากันดั้มแล้ว emo68o emo68o emo68o

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
เฮ้อ เรื่อยๆเลยครับ ไม่ค่อยซีเรียสแล้ว แถมตอนนี้งานยุ่งชิบเป๋ง เอาของเล่นใหม่มาอัพให้ดูแทนละกันนะชัย ของกองเต็มบ้านไปหมดแล้ว อยากเห็นของพวกนี้มาประจำการอยู่ในเจ้ากันดั้มแล้ว emo68o emo68o emo68o

เสดเเล้ว อย่าลืมถ่ายรูปหั้ยผมดุน่ะพี่เคน ติดตามๆ อยุ่คร้าบบบ

ตัวนี้ผมก้ เล็งๆอยุ่ที่ เหนคนใส่หลายคนเเล้วบอกว่า แหล่มมาก เค้าว่ารอบมันกวาดขึ้นเยอะเลย

มันเบามากๆ เลยอะตัวนี้ เคยไปลองถือเทียบกับของเดิมนี้ เบากว่าเปนเท่าๆตัวเลย

emo65o emo65o emo65o

• *
+++ The Legend of Gundam has begun +++

อุตส่าห์หอบหิ้วข้ามน้ำข้ามทะเลกลับมาด้วย มาเป็นชิ้นๆเลย กว่าจะเอากลับมาได้ลำบากมากๆเนื่องจากไซส์ของมันใหญ่กว่าที่ผมคิดไว้มากครับ

• *
เริ่มจาก วัด ทาบ นาบ แปะ โป้ว โอ้ว เย้~  ส่วนโป่งหน้าผมออกแบบเองครับ

• *
รูปโป่งด้านหน้า ไม่เหมือนใคร

• *
จัดการโป้วและเก็บงานเพื่อความเรียบร้อย เท่าที่ถามอู่มา อาทิตย์นี้น่าจะเก็บงานสีทั้งหมดเสร็จครับ

ออฟไลน์ w_prakrit

• Im Samui
  • *
  • Popular Vote : 1
  • www.monkey-foto.com
    • www.monkey-foto.com
เอาอีกแร้วววว รอชมครับ

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
รถสวยมากกกก มากเลยครับ  emo57o emo57o

ว่าแต่ทำไม สติกเกอร์ต้องเปนสีม่วงด้วยอะคร้าบบบ พี่ชาย  emo11o emo11o

• *
แนวกล้ามเป็นมัดๆเลยครับ emo65o

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
ohh..... สวยครับ emo65o  ไว้ขอหยอดเหรียญบ้างนะครับพี่เคน emom75o

ออฟไลน์ ipee

• *
  • Popular Vote : 0
  • ลูกไก่ในกำมือ
รถสวยมาก ๆ เลยครับพี่เคน ถ้ามีโอกาสขอแว๊ปเข้าไปชมใกล้ ๆ นะครับ
スバル

ออฟไลน์ pimniyoum

• SUBARU IMPREZA STI
  • *
  • Popular Vote : 5
  • ลูกแมวอ้วนGRB 2500 เดิมๆ
ทำไมรถพี่พวงมะลัยซ้ายอะ

• *
ทำไมรถพี่พวงมะลัยซ้ายอะ

ไม่ใช่แมวพี่ครับ นั่นมันแมวตาพอลใน Fast 4 ครับ เอารูปมาลงให้เทียบดูเฉยๆ เพราะโป่งกับโทนสีมันคล้ายกัน

• *
ohh..... สวยครับ emo65o  ไว้ขอหยอดเหรียญบ้างนะครับพี่เคน emom75o

ได้เลยครับอุ้ย หลังจากทำมารู้สึกได้เลยว่าเข้าโค้งดีขึ้นกว่าเดิมมากจริงๆ ขับสนุกมากๆเลยครับ

รถสวยมาก ๆ เลยครับพี่เคน ถ้ามีโอกาสขอแว๊ปเข้าไปชมใกล้ ๆ นะครับ

มาเลย จอดอยู่ที่เจริญนครนั่นแหล่ะ ว่างเมื่อไหร่ก็แวะมาเยี่ยมบ้างเน้อ

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
โหดมากๆเลยครับเคน

ท่าทางจะเกาะหนึบเป็นตุ๊กแกเลย อิอิ
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน