ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆทำยังไงกันบ้างครับเวลาโดนขูดรถ  (อ่าน 15025 ครั้ง)

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
Re: พี่ๆทำยังไงกันบ้างครับเวลาโดนขูดรถ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 08:52:22 AM »
แล้วรอยลักยิ้มนี่จะแก้ยังไงดีค่ะ
จะแก้หายหรือเปล่า

:frown:

ถ้าเป็นรอยลักยิ้มแล้วสีไม่ได้เป็นอะไร สามารถดูดลักยิ้มออกมาได้ครับ

ลองสอบถามดูตามร้านล้างรถประเภท Car Detailing หรือตามอู่สีก็น่าจะมีครับ :agree:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!