ผู้เขียน หัวข้อ: นัดเล่นบาส อังคารที่ 18 หรือ พฤหัสที่ 20  (อ่าน 3881 ครั้ง)

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • Popular Vote : 3
  • มือใหม่ หัด4
Re: นัดเล่นบาส อังคารที่ 18 หรือ พฤหัสที่ 20
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2009, 12:34:26 AM »
ก่อนอื่นต้องขอโทษก่อนเลยครับ

ขอโทษแบบมากมายมหาศาล ที่ไม่ได้ไป

เหตุผลเพราะวันนี้งานกองถ่ายที่ผมทำมันเสร็จไม่ตรงเวลาครับ

ไม่รู้จะติดต่อหรือบอกใครยังไง เบอร์น้องเจมส์ผมก็ลืม

จะเข้าเน็ตก็ไม่สะดวก

เอาเป็นว่าผมขอโทษนะครับ ทุกๆๆคน

ปล. อย่าเพิ่งเลิกเล่นนะครับ น้องเจมส์จัดอีกนะคร๊าบบบบ

ไม่มีปัญหาครับพี่   วันนี้คนมาน้อย เราเลยเล่นแบบ  3 คน 21แต้มไป  ได้เหงื่อกันเยอะเหมือนกัน   

ถ้าครั้งหน้าคนน้อยยังไง  ได้ลองคุยดูกะพี่เอิ๊กว่าจะไปบวกกะกลุ่มพี่เค้าดู ที่ red bull ครับ    น่าจะมันส์เหมือนกัน  ต้องต้องลุ้นกับอากาศกันอีกที   :wavey: