ผู้เขียน หัวข้อ: FULL STEP SUBARU IMPREZA STI GDB ZERO SPORTS LIMITED EDITION 550 HP BY JAY ONER  (อ่าน 20552 ครั้ง)

ออฟไลน์ ONER-SHOP

• *
  • Popular Vote : 2
  • ใครๆเขาก็เรียกผมว่า เจ โอเนอร์
FULL STEP SUBARU IMPREZA STI GDB ZERO SPORTS LIMITED EDITION 550 HP BY JAY ONER
« เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 08:26:54 PM »
รถครอบครัว ของผมเองครับ อิอิ ชอบจริงๆ IM ----- PREZA--  :tasty: :a26:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 12, 2009, 08:15:30 PM โดย JURON »

ออฟไลน์ Bluejeans

• *
  • น้องอิมชอบขับรถค่า
Re: FULL STEP SUBARU IMPREZA GBD STI ZERO SPORTS LIMITED EDITION 550 HP BY JAY ONER
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 08:32:05 PM »
 :agree:
สุดจริงๆ ครับคันนี้ ไม่สุดก็รู้ว่าจะเรียกว่าอะไรแล้ว
เป็นเหยี่ยวเทพๆ อีกคันเลยครับ

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
Re: FULL STEP SUBARU IMPREZA GBD STI ZERO SPORTS LIMITED EDITION 550 HP BY JAY ONER
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 09:05:54 PM »
รถครอบครัวเหรอเนี่ย.............ขอเป็นญาติด้วยคนจิ........จะได้ยืมไปขับ  :supergrin:

• *
  • ใครๆเขาก็เรียกผมว่า เจ โอเนอร์
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 09:11:54 PM »
ขอบคุณครับ  :lol:     (ช่วงนี้ บ้า IM ครับ ผมโครตชอบเลย ขับสบายๆ แรงๆ เสียงได้ใจเต็มๆครับ)  :yawn:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 14, 2009, 09:40:22 PM โดย JURON »

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
Re: FULL STEP SUBARU IMPREZA STI GDB ZERO SPORTS LIMITED EDITION 550 HP BY JAY ONER
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2009, 02:15:27 AM »
สุดๆครับ ชอบด้วยคน :beer:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
Re: FULL STEP SUBARU IMPREZA STI GDB ZERO SPORTS LIMITED EDITION 550 HP BY JAY ONER
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2009, 03:30:50 AM »
รถสวยมากคับพี่ ว่าแต่ไม่มีรูป ห้องเครื่องหลอคับ อยากชมมากคับ  :agree: :agree: :agree:

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2009, 09:25:43 PM »
ขอบคุณมากครับ พอได้ไหมครับ รูปเครื่องเดี๋ยวจัดให้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 16, 2009, 09:26:58 PM โดย JURON »

ออฟไลน์ ปลากระเบนบิน

• *
  • Popular Vote : 1
  • เบื่อ คนงี่เง่า~~~
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2009, 09:34:39 PM »
รถสวยมากเลยครับพี่

รอดูรูปห้องเครื่องอีกคน   :agree:

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2009, 11:31:40 PM »
zerosport ขั้นเทพชอบมากครับ คันนี้
Deestone the heart of your control

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2009, 02:55:57 PM »
ชอบจริงๆ IM ขับทุกวันเลยครับ เอารูปมาฝากครับ

ออฟไลน์ GaPpi

• แ ก๊ ป
  • *
  • Popular Vote : 0
  • G u ' G a Pp i
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2009, 11:01:20 AM »
มาบอกประวัติรถคันนี้คร่าวๆครับ

พอดีเหยี่ยว Zero คันนี้ผมเคยได้ลองขับตอนเปนมือที่สองอยู่หนะครับ

มือแรก รู้สึกเจ้าของจะเป็น เจ้าของโรงแรมหรูห้าดาวที่เชียงใหม่คับ

ส่วนมือที่สองผมไม่รู้ว่าใครได้ไป ตอนนั้นเห็นฝากขายอยู่ที่ เต้น UNITY รัชดาครับ

ได้ลองขับมาแล้วสามเกียร์บนถนนรัชดา ดึงไส้แตกขรี้หักเลยคร้าบบบบ น่ากัวมากๆ  :eek: :eek:

ตอนแรกจะสอยเลยหละคับ แต่ว่าพอดีมันเป็นรถฝากขาย เค้าเปิดราคามาที่ สามล้านห้าแสนบาท สู้ไม่ไหวครับ เหอๆ  :grazy:

แต่ที่ชอบที่สุดของเจ้าปีศาจตัวนี้ก้อคือ ประตูสี่บ้านรู้สึกจะเปนคาบ้อนทั้งหมดนะครับ ละก้ออินเตอร์ ARC ใบเท่าบ้านเลยค้าบบบ ฮ่า ๆ ๆ  :agree: :agree: :agree:

อ่อ คันนี้โมดิฟายมาตอนแรกเลยที่ อู่ A. MOTOR วิภาวดี คร้าบ

ถ้าข้อมูลผิดประการใด ขออภัย ณ ที่นี้ด้วยครับ แค่จะมาบอกว่า สุดแบบไม่มีให้สุดละค้าบ  :agree: :agree: :agree: :agree:
Ur mama so Fat ! I ran around her twice and got lost =P

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2009, 11:15:49 PM »
มาบอกประวัติรถคันนี้คร่าวๆครับ

พอดีเหยี่ยว Zero คันนี้ผมเคยได้ลองขับตอนเปนมือที่สองอยู่หนะครับ

มือแรก รู้สึกเจ้าของจะเป็น เจ้าของโรงแรมหรูห้าดาวที่เชียงใหม่คับ

ส่วนมือที่สองผมไม่รู้ว่าใครได้ไป ตอนนั้นเห็นฝากขายอยู่ที่ เต้น UNITY รัชดาครับ

ได้ลองขับมาแล้วสามเกียร์บนถนนรัชดา ดึงไส้แตกขรี้หักเลยคร้าบบบบ น่ากัวมากๆ  :eek: :eek:

ตอนแรกจะสอยเลยหละคับ แต่ว่าพอดีมันเป็นรถฝากขาย เค้าเปิดราคามาที่ สามล้านห้าแสนบาท สู้ไม่ไหวครับ เหอๆ  :grazy:

แต่ที่ชอบที่สุดของเจ้าปีศาจตัวนี้ก้อคือ ประตูสี่บ้านรู้สึกจะเปนคาบ้อนทั้งหมดนะครับ ละก้ออินเตอร์ ARC ใบเท่าบ้านเลยค้าบบบ ฮ่า ๆ ๆ  :agree: :agree: :agree:

อ่อ คันนี้โมดิฟายมาตอนแรกเลยที่ อู่ A. MOTOR วิภาวดี คร้าบ

ถ้าข้อมูลผิดประการใด ขออภัย ณ ที่นี้ด้วยครับ แค่จะมาบอกว่า สุดแบบไม่มีให้สุดละค้าบ  :agree: :agree: :agree: :agree:

ขอบคุณครับ ผมว่า รถมันขับมันโครตเลยครับ ใช้ได้ทุกวัน ต่อผมซื้อมา 2 กลางๆ ผมว่า คุ้มนะ ซื้อความมัน เอามาแต่งเพิ่มเล็กๆ น้อยๆ :tasty:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 24, 2009, 11:17:28 PM โดย JURON »

ออฟไลน์ 1600 STI

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2009, 08:46:48 PM »
สุดทุกคันเลยครับ

รอชม คูเป้ นะครับ อิอิ
+ + + ขายฮอนด้า แต่ขี่ซูบารุ + + +

ออฟไลน์ kee129

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 06, 2009, 06:21:14 PM »
ใจจริงๆครับ :P

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 09:00:15 PM »
                            :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:   O --------- N --------- E --------- R  :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 13, 2009, 09:02:59 PM โดย JURON »