Article > Article

ได้ยินจากพี่หลายๆคน รอบๆตัว บอกว่า GC น่าเล่นที่สุด , เพราะอะไรหรอครับ

(1/2) > >>

thridline:
พอดีกำลังเก็บเงินซื้อรถคันแรก , ตลอดมาไปไหนมาไหนมีแต่คนบอก ว่า GC เก๋าที่สุด
ผมก็เลยค้นข้อมูล ตอนนี้พอรู้แล้วครับว่าเก๋ายังไง แ
อยากรู้ว่าพวกพี่ๆมอง GC ว่ายังไงบ้างครับ , ทำไมถึงมีแต่คนแนะนำๆ อยากรู้เหตุผลของแต่ละคน  :bbbear_35:

mystic:
ดิบสุด เบาสุด เก่าสุด ครับ

kongbuic:

--- อ้างจาก: mystic ที่ พฤศจิกายน 02, 2015, 01:08:38 PM ---ดิบสุด เบาสุด เก่าสุด ครับ

--- End quote ---

ช่วยแก้คำว่าเก่าสุดเป็น คลาสสิคสุดแทนได้ไหมครับโบ้ต ใช้คำว่าเก่า ฟังแล้วปวดใจ

redlineoil:

--- อ้างจาก: kongbuic ที่ พฤศจิกายน 02, 2015, 05:58:34 PM ---ช่วยแก้คำว่าเก่าสุดเป็น คลาสสิคสุดแทนได้ไหมครับโบ้ต ใช้คำว่าเก่า ฟังแล้วปวดใจ

ด้วยทุนเริ่มต้นที่ย่อมกว่า ย่อมง่ายที่จะตัดสินใจเปลี่ยนแปลงมัน

ใส่โน่นเพิ่ม ใส่นี้เพิ่มไม่รู้สึกเสียดายรถมั้ง

ของผมนึกประมาณกว่าเป็นกระดานเปล่า แล้วโรยของใส่กรุ๊ปๆๆ ไป

mystic:

--- อ้างจาก: kongbuic ที่ พฤศจิกายน 02, 2015, 05:58:34 PM ---ช่วยแก้คำว่าเก่าสุดเป็น คลาสสิคสุดแทนได้ไหมครับโบ้ต ใช้คำว่าเก่า ฟังแล้วปวดใจ

:bbbear_44: :bbbear_44:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version