ผู้เขียน หัวข้อ: Silicone ซิลิโคนหุ้มกุญแจ สำหรับSubaruที่เป็นPushStart (Forester,WRX,Legacy,Out)  (อ่าน 3270 ครั้ง)

ออฟไลน์ toppy

• *
  • Popular Vote : 1
ขออนุญาตขายครับ เป็นซิลิโคนหุ้มกุญแจรถสีดำ

ใส่ได้กับกุญแจสหกรณ์ของรถที่เป็น PushStart (ไม่มีดอกกุญแจ)

น่าจะตั้งแต่ Forester , Legacy , Outback , WRX , WRX STi

ลองเทียบดูนะครับ แต่รุ่นที่ไม่มีดอกน่าจะใส่ได้หมด

มีสีดำสีเดียวนะครับ

ราคาชิ้นละ 200 บาท

สั่ง 1 ชิ้น ขอค่าส่ง 30 บาท(ลงทะเบียน)
สั่ง 2 ชิ้น ส่งฟรีลงทะเบียน
สั่ง 3 ชิ้น ส่งฟรีEMS

Line ID : toppy.xv
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 17, 2015, 09:27:22 PM โดย toppy »

ออฟไลน์ ong_xv

• *
  • Popular Vote : 0
Re: Silicone ซิลิโคนหุ้มกุญแจ สำหรับSubaruที่เป็นPushStart (Forester,WRX,Legacy,Out)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2015, 11:06:16 PM »
 :bbbear_34:

ออฟไลน์ toppy

• *
  • Popular Vote : 1
Re: Silicone ซิลิโคนหุ้มกุญแจ สำหรับSubaruที่เป็นPushStart (Forester,WRX,Legacy,Out)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2015, 11:44:40 AM »
ยังมีอยู่นะครับ^_^