ผู้เขียน หัวข้อ: Gap Carwash บางใหญ่ บริการขัดเคลือบสีรถยนต์ ฟอกเบาะพรมรถ ล้างห้องเครื่องโดยช่างผ  (อ่าน 13247 ครั้ง)

ออฟไลน์ tatong01

• *
  • Popular Vote : 0
  • "ดูแลรถของท่าน เหมือนรถเราเอง"
    • gapcarwash
มาจากพระราม 2 ครับ ฟอกเบาะฟอกพรมพื้น จบที่ 4500 ฿
สวัสดีครับผลงานก็มาต่อกันเรื่อย ๆ น่ะครับ คันนี้ก็เข้ามาฟอกเบาะฟอกพรมพื้นครับ มาจากพระราม 2 ครับ จบที่ 4500 บาท ครับ น้ำเข้ามาจากด้านไฟท้ายเพราะโดนชนมาครับ งานเลยเข้าให้ ไหน ๆ ก้ไหนแล้วครับทำทั้งเบาะทั้งพรมเลยครับ 55555 จัดไปที่เดียวสะอาดเหมือนใหม่ป้ายแดงเลยครับ จัดไปครับ ก้ทำไปเรื่อย ๆ จนเสร็จเรียบร้อยดีก้ส่งมอบรถให้กับลูกค้า อย่างที่ผมบอกน่ะครับรายละเอียดแถบไม่มีเพราะไม่ได้คุยกับลูกค้าเลยจริง ๆ ครับ บอกราคาปุปทำปั๊บก็จบครับท่าน 555555 ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 3 สิงหาคม 2558 ครับ

บริการล้างสี-ดูดฝุ่น ขัดเคลือบดูแลรักษาสีรถยนต์ ฟอกเบาะ ฟอกพรมพื้นภายในรถยนต์ (แ

• *
  • "ดูแลรถของท่าน เหมือนรถเราเอง"
มาฟอกพรมพื้น จบที่ 2000 ฿
สวัสดีครับ มาอีกแล้วครับผลงานที่มีมาให้ชมแต่อาจจะถ่ายหมดได้ทุกรูปบ้างไม่ได้บ้างนะครับ แต่อยากโชว์ 5555 ลูกค้าท่านนี้มาทำฟอกพรมพื้นอย่างเดียว จบที่ 2000 บาทครับ ลูกค้าโอเคทำเลย ทำไปเรื่อย ๆ จนเสร็จครับก็เรียบร้อยส่งมอบรถให้กับลูกค้าครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 5 สิงหาคม 2558 ครับ

บริการล้างสี-ดูดฝุ่น ขัดเคลือบดูแลรักษาสีรถยนต์ ฟอกเบาะ ฟอกพรมพื้นภายในรถยนต์ (แ

• *
ทำงานอยู่ที่ ด่านกรมศุลลกากร เชียงรายครับ จบที่ 3500 ฿
สวัสดีครับ นี้ก็อีกคันนึ่งครับที่ถ่ายทันน่ะครับ นอกนั้นถ่ายไม่ค่อยทันครับผม 55555 อย่างว่าครับที่ร้านมีฝีมือและรับผิดชอบในงานที่ทำครับ คันนี้ก็มาฟอกพรมพื้นครับ honda crv ครับ อยู่ไกลและเพิ่งออกมาจากการทำอู่สีครับ และเปลี่ยนเบาะหุ้มมาใหม่ทั้งหมดเลย และก็เอามาฟอกพรมพื้น จัดไปครับทำให้สวยสะอาดเรียบร้อยครับ แต่มาเสียท่านิดหน่อยครับ ทางร้านก็รับผิดชอบในงานที่ทำไปครับ ลูกค้าก็เข้าใจ ผมก็ต้องขอประทานโทษที่ผิดพลาดทางเทคนิค ด้วยน่ะครับ และก็เสร็จสินไปได้ด้วยดีครับ ขอขอบพระคุณเป้นอย่างสุงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 7 สิงหาคม 2558 ครับ

• *
มาฟอกพรมพื้นสเต็ปเทพ ๆ ครับ สะอาดเหมือนใหม่จบที่ 2000 ฿
สวัสดีครับ มากันอีกแล้วครับท่านคันนี้ ลูกค้ามาให้ทำฟอกพรมพื้นครับ จบที่ 2000 ฿ ครับ ก็จัดไปครับตามระเบียบทำไปเรื่อย ๆ จนเสร็จครับ ขอบอกก่อนเลยน่ะครับว่าเนื้อหาน้อยเพราะไม่ได้คุยกับลูกค้าแทบจะไม่ได้คุยเลยครับ 55555 ทำงานกันหน้าดำคล่ำเครียดกันเลยที่เดียวเพราะรถเข้ามาแต่ละวัน อย่างต่ำ 5 คันต่อวันครับทันมั่งไม่ทันมั่งครับ 55555 แต่ก็ทำไปจนเสร็จเรียบร้อยและสมบูรณ์แบบที่สุดครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 8 สิงหาคม 2558 ครับ

• *
จอดมานานมากแล้วเอาสะหน่อยครับ ฟอกเบาะ พรมพื้น จบที่ 5000 ฿
สวัสดีครับมากันอีกคันนึ่งครับ มีเข้ามาให้ชมกันเรื่อย ๆ ครับผมก็จะพยายามถ่ายเก็บภาพให้สวยที่สุดและมากที่สุดครับ คันนี้เก่าเก็บมานานมากครับ TOYOTA CORONA จอดมานานมากเลยเอามาทำความสะอาดสะหน่อย เจ้าของรถบอกว่าทนกับกลิ่นขี้หนูมานานนับเดือน วันนี้ได้เวลาสักที่ จบที่ 5000 บาท ครับ ถึงกับต้องลอกพรมผ้าห่มด้านล้างทิ้งกันเลยที่เดียว แล้วปูใหม่ทั้งหมดครับจัดไปครับเท่าที่เห็นครับ เยอะมากมายเลย แต่ก็ไม่สามารถที่จะพ้นการทำความสาอดของที่ร้านไปได้ครับ 55555 จัดไปอย่างสวยงามสะอาด กลิ่นนี้ไม่มีอีกเลย เจ้าของยิ้มเลยครับคนละเรื่องกับตอนมาเลย 55555 ขอบคุณมากน่ะค่ะเดียวแนะนำเพื่อน ๆ มาให้ ของเขาดีจริง ๆ ขอบพระคุณครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 9 สิงหาคม 2558 ครับ

• *
มาจากมหาชัยเอาเบาะมาให้ฟอกครับ 1000 ฿
สวัสดีครับ ลุกค้าท่านนี้โทรมาถามว่าสามารถฟอกเบาะให้หายเหม็นได้ไหม ผมก็ต้องตอบว่าได้ครับไม่มีปัญหาครับเอามาได้เลยครับ พอมาถึงเห็นเบาะแล้วไม่น้อยเลยเป็นคราบวงบานเลย พี่เขาบอกว่าน้ำผลไม้ครับ แต่กลิ่นมันไม่ใช่อ่ะครับ 555555 ปิดผมไม่ได้หรอกครับ 5555 กลิ่นมันฟ้อง เนี่ยเพื่อนเขาแนะนำมาให้มาที่นี้ มาร้านนี้จบแน่นอนราคาไม่แพงด้วยงานรับประกันอีกต่างหาก ขอบพระคุณครับ สำหรับลูกค้าที่แนะนำมาให้น่ะครับ เนี่ยละครับความจริงที่เป็นสิ่งไม่ตาย ของจริงมีที่นี้ที่เดียวครับ 55555 จัดไปครับ ฟอกเสร็จตากแดดเรียบร้อยก้ส่งมอบให้กับลูกค้าครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 13 สิงหาคม 2558 ครับ

• *
มาจาก จ. อ่างทอง มาฟอกพรมหลังคา กับ ฟอกเบาะ จบที่ 7000 ฿
สวัสดีครับ หายไปหลายวันเพราะทำงานหลายอย่างครับ และเป็นที่น่าเสียดายครับรูปไม่ได้ถ่ายเก็บเอาไว้เลยที่ผ่าน เพราะรถเข้ามาที่ร้านตลอด งานใหญ่ ๆ ตลอดครับ อย่างคันนี้เป็นต้นครับ ฮุนได H1 มาจากจังหวัด อ่างทองครับ มาที่นึ่งแล้วครับเมื่อวันเสาร์ครับ แต่ผมดันติดธุระเร่งด่วนจริง ๆ ผมต้องกราบขอประทานโทษมา ณ. ที่นี้ด้วยครับ เพราะลูกค้ามานั่งรอที่ร้านตั้งแต่ประมาณ 09.30 น. รอถึงเที่ยงวัน ผมยังไม่ได้เข้ามาเลยวันนั้นติดธุระทั้งวันจริงครับ และเครื่องดันลืมเปิดโทรศัพท์อีกต่างหาก เลยไม่รู้เรื่องเลยว่ารถเข้ามามากน้อยขนาดไหน แต่ที่รู้ว่าเข้ามาฟอกเบาะฟอกพรม 4 คันครับ ลูกน้องเป็นคนทำ ขั้นเทพอยู่แล้วครับ 55555 แต่พี่เขามาอีกที่วันที่ 19 -08-58 ครับ ก็จัดชุดใหญ่ภายในก่อนเลย คือ ฟอกเบาะ กับฟอกพรมหลังคาครับ จบที่ 7000 บาท ครับ พี่เขามาจาก อ่างทอง ครับ มาไกลสะด้วย 55555 แต่พวกที่บอกว่าอยู่ในกรุงเทพแล้วหาว่าร้านผมไกลนี้ ...........มาก ๆ เลยครับ 555555 อย่างที่ผมบอกครับว่า ร้านผมสามารถเรียกลูกค้าได้ทุกระดับ ไกล ใกล้ ต่างจังหวัดมาที่นี้ที่เดียวละครับ งานเนียน ๆ ครับ ราคาไม่แรง 5555 ก็ทำไปเรื่อย ๆ ครับจนเสร็จเรียบร้อยดี ลูกค้าบอกคำเดียวเลยว่า สุดยอดมาก สะอาดเหมือนใหม่ป้ายแดงเลย 55555 เอาลงในเว็ปเลยน่ะครับ 55555 ครับผม ขอบพระคุณครับ จัดไปครับจัดไป คันนี้ก็แถม สปาโอโซน กับล้างห้องเครื่องไปด้วยครับ 55555 สะอาดทั้งที่ต้องสะอาดเอี่ยมครับ ทั้งข้องนอกข้างใน เดียวคราวหน้ามาเจอกันอีกเดียวจะให้ขัดเคลือบสะหน่อย 55555 พี่บอกร้านที่พี่ไปทำมานะว่า ปิดร้านไปขายหมูปิ้งดีกว่าไหมครับ ทำงานแบบนี้ออกมาได้ไงครับ ไม่มีความรับผิดชอบในงานที่ทำเลย 55555 ผมมีน้ำยามาให้ด้วยน่ะ ไหนครับ M....... 555555 น้ำยาหรอกเด็กอีกแล้วหรอ 5555 สะงั้นเลย ทำไมละ พี่ผมไม่ขอก้าวล่วงดีกว่า เอางี้ พี่มาเดียวผมจัดน้ำยาผมให้ดูสิว่าใครมันจะฉ่ำกว่ากัน 55555 โอเคเดียวมาหาใหม่ได้เลยครับ โทรมาก่อนน่ะครับพี่ ครับผม เรียบร้อยแล้วน่ะ ครับผมเรียบร้อยแล้วครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 19 สิงหาคม 2558 ครับ

• *
มาจาก ปทุมธานี ฟอกเบาะ ฟอกพรมพื้น จบที่ 4400 ฿ ครับ
สวัสดีครับ มากันอีกแล้วน่ะครับผลงานที่มีมาอยู่ทุกวันแต่ถ่ายมั่งไม่ได้ถ่ายมั่ง เยอะอยู่ครับ เลยไม่ค่อยได้เก็บรูปมาลงกันไว้ให้ดู กลัวเดียวลูกค้าจะเบื่อกันสะก่อนครับ 55555 และที่สำคัญจะมีพวกตัวร้านที่ขี้อิจฉาอีกต่างหากครับ 555555 เข้าเรื่องดีกว่า ลูกค้าท่านนี้เคยติดต่อผ่านมาจากในไลท์อยู่แล้วน่ะครับ มาจากปทุมธานี ครับแค่นี้เองไม่ได้ไกลอะไรเลย ตดยังไม่ทันหายเหม็นเลยถึงร้านแล้ว 555555 ลูกค้าบอกว่ามันเป็นกลิ่นที่สุดติ่งมากเลยต้องเอามาทำครับ จัดไปครับ พอมาถึงที่ร้านลูกค้าบอกว่าอยากจะรู้จักเจ้าของร้านมาก ๆ เลยเพราะดูท่าทางจะติ๊ด ๆ อย่างแรง พอได้ยินคำพวกนี้แล้ว 555555 ลูกค้าก้งว่าผมคือใคร ครับผมเองละครับเจ้าของครับ อ้าวหรอพี่เองหรอค่ะ เดียวค่อยว่ากันเอาเรื่องภายในก่อน ก็เดินมาดูเปิดประตูออกมา อืมกลิ่นนี้ใช้ได้เลย ให้ผมทำไรบ้างเอ่ย เบาะกับพื้นน่ะค่ะ โอเคครับ จบที่ 4000 บาท ครับ และมันยังต้องมีสิ่งที่ประกอบอย่างอื่นด้วยน่ะครับว่าเป็นรุ่นไหนเพราะว่า รถกระบะรุ่นนี้มี 2 ตัวครับที่เป็นพรมแบบบล็อกกาว กับ ยางมะต่อยเก็บเสียงน่ะครับ ถ้าเป็นตัวนี้บอกเลยครับว่ายากที่จะหาย 55555 จะรู้ได้ไงค่ะพี่ เปิดดูเดียวก็รู้ครับ อยากดูเลยค่ะพี่ ตเดียวตกลงว่าราคานี้โอเคไหมครับ ลดหน่อยน่ะพี่น่ะ มาไกล ไกลแค่ไหนครับ อยู่ เส้น 345 แค่นี้เองบ้านผมยังไกลกว่าอีกครับ 55555 ถ้าทำได้รื้อเลย โอเคทำก็ได้ จัดไปครับ ก็รื้อเสร็จไหมค่ะพี่วันนี้ เสร็จครับ และในช่วงที่กำลังรื้อก็ได้คุยเกี่ยวกับพวกที่โทรมานัดจองวันนี้จะเข้าวันนั้นจะมา 55555 ลูกค้าได้ยินอย่างนี้แล้วเข้าใจเลยว่าเป้นอย่างไรและก็ด่าออกมาด้วย............... ทุกคนละครับที่มองผมว่าไม่สนใจลูกค้าไม่ง้อลูกค้า ผมก็ตอบเลยว่าไม่ใช่อย่างนั้นครับ ผมเข้าใจน่ะว่าเราทำหน้าที่บริการ คุณคือผู้ที่มาใช้บริการ มีสิทธิเลือกทั้งผู้ให้และก็ผู้ที่มาใช้บริการน่ะครับ ผมมองตรงนี้ อยากทำก็มา ไม่อยากก็ไม่ต้องมา งานดี ๆ มีที่นี้ทีเดียวครับผมก็บอกได้อย่างนี้ละครับ ส่วนอย่างอื่นผมไม่คุยดีกว่า มันเยอะครับ คุยกันเยอะครับหลายเรื่องเอาแค่ ฮา ๆ พอครับ และก็ทำไปเรื่อย เห็นพรมผ้าห่มด้านล่างแล้วเปลี่ยนเลยไหมครับ เนี่ยกลิ่นก็มาจากตัวนี้ด้วย เปลี่ยนอีกเท่าไรค่ะพี่เพิ่มอีก 400 บาท ครับ จัดไปเลยพี่โอเคครับ ทำไปเปลี่ยนฟอกเรียบร้อยดีตากแดดเรียบร้อย ถึงเวลาก็มาประกอบจนเสร็จเรียบร้อย กลิ่นหายไปเลย 55555ขอบคุณค่ะพี่ ครับผมไม่มีปัญหาครับ แถมสปาโอโซนไปให้ด้วยน่ะเนี่ย 55555เรียบร้อยแล้วก็ส่งมอบรถให้กับลูกค้าครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 25 สิงหาคม 2558 ครับ

• *
มาแล้วรอบนึ่งไม่เจอ แต่มารอบนี้เลยได้ชุดใหญ่ไปเลย ขัดเคลือบสี 3M
สวัสดีครับ เราก็มีผลงานเอามาให้ชมกันอีกแล้วครับผม ลูกค้าท่านนี้มาแล้วรอบนึ่งเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว แต่ผมไม่อยู่ผมก็ต้องขอประทานโทษด้วยครับ แต่พอมาอาทิตย์นี้ก็จัดเต็มไปให้เลยครับ ขัดเคลือบสี 3M เอาแบบ WET LOOK กันไปเลยครับ จบที่ 2500 บาท ครับ ลูกค้าโอเคก็ลงมือกันเลยครับเดียวจะไม่เสร็จ 5555 เพราะรอยเยอะมาก แต่ไม่ใช่เรื่องใหญ่ครับท่าน เก็บรายละเอียดหมดทุกเม็ดไม่ให้เหลือเลยครับ 55555ไม่ค่อยได้คุยอะไรมากมายครับเพราะผมเป็นคนทำเองกับมือ รถก็เข้ามาไม่ขาดสายเลยที่เดียว เลยไม่ได้ถ่ายเก็บตอนทำงานเลยครับ 5555 ได้มาถ่ายเก็บภาพอีกที่ก็ ตอนทำเสร็จหมดเรียบร้อยแล้วครับ ดูเอาครับว่าทั้งฉ่ำทั้งเงามันเป้นยังไง เคลือบ.........ยังไม่ได้ขนาดนี้เลยครับ 555555 รถน่ะล้างที่ไหนก็ล้างได้ครับ แต่งานฝีมือมีที่นี้ที่เดียวครับ 5555 พอทำเสร็จก็ส่งมอบรถให้กับลูกค้าครับผม ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 29 สิงหาคม 2558 ครับ

• *
ไปลุยน้ำท่วมที่ ดอนเมืองมาครับ ฟอกพรมพื้น จบที่ 2000 ฿
สวัสดีครับ ห่างหายไปหลายวันเลยน่ะครับช่วงนี้ ไม่ค่อยว่างครับ เพราะต้องวิ่งงานต่างจังหวัดด้วยช่วงนี้ เหนื่อยมากครับ ไหนจานราช ไหนจะงานหลวงครับ 55555เยอะ เงินทั้งนั้นครับ เลยเสียดายตอนช่วงที่ผมไม่อยู่ลูกน้องทำแทน เลยไม่ได้ถ่ายภาพเอามาให้ชมกันน่ะครับ แต่งานมีเข้ามาทุกวันละครับ เรื่อยมาเนี่ยง ๆ ครับ เพราะด้วยคุณภาพที่ทางร้านมีมอบให้กับลูกค้าเสมอมาตลอด อย่างเช่นคันนี้เป็นต้นครับ ลุยน้ำท่วมที่ดอนเมืองมาไม่กี่วันนี้เองครับ 55555 จัดไปครับ ฟอกพรมพื้น เอาให้สะอาด สวยใหม่เหมือนตอนออกมาป้ายแดง ๆ เลยครับ จัดไปเรื่อย ๆ ครับและก็ทำจนเสร็จเรียบร้อยครับ ไม่ได้คุยอะไรกับลูกค้ามากมายครับ เพราะงานเข้ามาเยอะทุกวัน รถล้างก็มาตลอดเลยเหมือนกันครับ ที่ไหนไม่มี แต่ที่นี้ต้องมีครับ 555555 พอทำเสร็จเรียบร้อยก็ส่งมอบรถให้กับลูกค้าครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 5 กันายน 2558 ครับ

• *
มาจากพระราม 8 ครับ เพื่อมา ขัด เคลือบสี 3M จบที่ 2000฿
สวัสดีครับ วันนี้ก็มาว่ากันด้วยเรื่อง ขัด - เคลือบสี น่ะครับ ลูกค้าท่านนี้อยู่พระรามแปดครับ แต่มาขัด เคลือบสี ถึงที่ร้าน ข้ามฝั่งมาเลยที่เดียวครับ เนี่ยละครับที่ผมบอกว่าฝีมือไม่ได้หากันง่าย ๆ ครับ แต่ที่ร้านนี้มีครบครับ 55555 ขำ ๆ นะครับ จัดไปครับ ลูกค้าท่านนี้เอารถมาให้ดูก่อนแล้วตอนเย็นวันที่ 5 กันยายน 2558 ครับแล้วนัดเลยวันพรุ่งนี้มาให้ ขัด เคลือบสีครับ จัดไปครับ 09.00 น. ลูกค้าก้มาถึงครับก็จัดไปครับบอกราคาเลยจบที่ 2000 บาทครับ โอเคค่ะพี่ทำเลย ไม่ได้ทำมาตั้งนานแล้วค่ะ 5555 จัดไปครับ นั่งรอด้านในได้เลยน่ะครับ ไม่งั้นก็เดินเที่ยวที่ เซ็นทรัลเกตนรก นี้เลยครับ เอ่ยไม่ใช่ เซ็นทรัลเวตเกตครับ 55555 ลูกค้าได้ยินแล้วขำเลย ไปเรียกเขาสะเสียเลยพี่ 55555 ก็เอารถเข้าล้างทำความสะอาดให้เรียบร้อย เก็บรายละเอียดรอบคันให้เรียบร้อยไม่ว่าจะเป็นยางมะต่อย ก็ดี คราบตามแนวคิ้วตามแนวขอบยางทั้งหมดก็ดีเก็บหมดครับ แล้วค่อยลงมือขัด และก็ตามด้วยน้ำยาอีกหลายตัวครับทำไปเรื่อย ๆ ครับไม่รีบงานละเอียดก็อย่างนี้ละครับ ทำกันจนเสร็จเรียบร้อยดีแล้ว ตอนประมาณ 16.30 น. ครับเสร็จดีแล้วก็ตามลูกค้ามารับรถ เรียบร้อยดี ลูกค้ายิ้มเลยรถเงาขนาดนี้ฉ่ำขนาดนั้น 55555 ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 6 กันยายน 2558 ครับ