ผู้เขียน หัวข้อ: ขายแล้วครับ ขอบคุณครับ  (อ่าน 8580 ครั้ง)

ออฟไลน์ emkhungz

• *
  • Popular Vote : 1
ขายแล้วครับ ขอบคุณครับ
« เมื่อ: กันยายน 15, 2014, 07:02:36 PM »
ขายแล้วครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 13, 2015, 05:05:50 AM โดย emkhungz »

ออฟไลน์ Hankhardcore

• *
  • Popular Vote : 8
Re: ขาย Legacy BG 7 Wagon ของแต่งครบ ราคาไม่แพงครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 15, 2014, 09:31:12 PM »
รถหล่อ ดูดีเลยครับ :bbbear_30:

ออฟไลน์ intrinsic

• *
  • Popular Vote : 11
Re: ขาย Legacy BG 7 Wagon ของแต่งครบ ราคาไม่แพงครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 16, 2014, 12:00:17 PM »
สวยยย

ออฟไลน์ Legacy_21

• *
  • Popular Vote : 3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 16, 2014, 02:07:07 PM »
รถสวยครับ รุ่นเดียวกัน ช่วยเชียร์ครับ  :bbbear_46:

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 17, 2014, 01:52:54 PM »
ขอบคุณสำหรับคำชมครับ  คันนี้ใครได้ไปคุ้มค่าราคา ไม่ต้องแต่งต่อแล้ว อัพเกรดของแต่งเกื่อบทั้งคันครับ

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 22, 2014, 05:41:37 AM »
เพิ่มภาพ ช่วงล่างครับ

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 26, 2014, 07:55:09 AM »
เพิ่มภาพ HKS F-CON piggyback ecu ตอนนี้จูน 95 อยู่ ถ้าเอาประหยัด วิ่งเนียนๆ จูน e20 สาบายๆครับ
ท่อน้ำมัน หัวฉีด ปั้มติ๊ก แร็กกูเลเตอร์ อัฟเกรดใหม่หมดแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 26, 2014, 07:57:12 AM โดย emkhungz »

ออฟไลน์ vinlly

• *
  • Popular Vote : 0
พี่เชื่อมั้ยผมเปิดดูรถพี่ทุกวันเลยชอบมากครับ ตอนนี้ผมมีแต่ forza 300 ราคาคงได้แค่ครึ่งของรถพี่ พี่ว่ามันมีปาฏิหารมั้ยครับ ขอโทษทีครับแค่อยากระบายความรู้สึกน่ะครับ   :bbbear_20:

• *
ปาฎิหารมีจริงไม๊? ผมก็ไม่แน่ใจ เพราะตอนนี้ผมก็รอ ปาฎิหารอยู่เหมื่อนกัน ว่าจะมีใครมาช่วยซื้อรถไปซักที ขายยากฉิบ :bbbear_43:

ออฟไลน์ vinlly

• *
  • Popular Vote : 0
ปาฎิหารมีจริงไม๊? ผมก็ไม่แน่ใจ เพราะตอนนี้ผมก็รอ ปาฎิหารอยู่เหมื่อนกัน ว่าจะมีใครมาช่วยซื้อรถไปซักที ขายยากฉิบ :bbbear_43:
ถ้าพี่ไม่ว่าอะไรหรือไม่มองว่าผมบ้า เรามาร่วมสร้างปาฏิหารด้วยกันมั้ยครับ  :bbbear_48:

ออฟไลน์ BK_Legacy

• *
  • Popular Vote : 6
 :bbbear_43:ขอให้สมใจหมายทั้งสองเลยน่ะคร๊าบบ
คิดดี ทำดี พูดดี เป็นสิ่งที่ดี
จงพอใจ ในสิ่งที่ตนมี

• *
รถอยู่ บางขุนนนท์ ย่านฝั่งธน มีคนสนใจจะดูรถ แต่ ทุกคนอยู่ใกลคนละฝั่งทั้งนั้นเลย นัดเจอกันได้น่ะครับ สะดวกยังไงบอกมาเลย.

• *
เนื่องด้วยรถจอดไม่ได้ใช้เป็นเวลานาน หลังจากประกาศขาย มีผู้สนใจมาดูและทดลองขับ ปรากฏว่าเริ่มมีกลิ่นน้ำมันเข้ามาในห้องโดยสารเมื่อขับที่รอบสูง โดยผมยังไม่ทราบสาเหตุ เนื่องจากไม่มีเวลา เอารถไปตรวจเช็ค แต่ส่วนอื่นๆ ของรถเป็นปรกติดี และถ้าหากท่านใดสน
ใจ ผมยินดีลดราคาเป็นค่าทดแทนค่าซ่อมแซมให้เต็มที่   หรื่อใครมีข้อเสนออย่างไรโทรคุย หรือ PM มาก็ได้น่ะครับ

ออฟไลน์ cableroom

• Speaker...
  • *
  • Popular Vote : 15
โดนใจคับ ตรงมากๆๆ  :bbbear_47:
จำหน่าย_สายไฟเครื่องเสียง_ลำโพงเครื่องเสียง_ครบวงจร