ผู้เขียน หัวข้อ: - ทักทาย GC สีแดงหน้าสนามเทพนครครับ-  (อ่าน 1544 ครั้ง)

ออฟไลน์ TAKUMI_RPS13

• *
  • Popular Vote : 16
- ทักทาย GC สีแดงหน้าสนามเทพนครครับ-
« เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2014, 06:14:58 PM »
เมื่อกี้เจออิมสีแดงหล่อมว๊ากก ยูเทรินหน้าสนามเทพนครอิอิ พอดีผมรีบไปอะครับ

ถ้าจำไม่ผิดเห็นแปะสติกเกอร์ siamsubaru ด้วย ยินดีที่รู้จักครับบ

:bbbear_16: :bbbear_16: :bbbear_16:
OTTO SHOP & พี่แดงUnion & TOON ENGIN
Chan inter & Prechar HT พี่1Hai & สนามเป้า

ออฟไลน์ tae_im

• เอาที่ฉีดน้ำอินเตอร์ของกูไปแล้วไม่ยอมคืน หน้าด้านชิบหาย
  • *
  • Popular Vote : 2
Re: - ทักทาย GC สีแดงหน้าสนามเทพนครครับ-
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2014, 01:08:34 PM »
สวัสดีครับ ผมเต้ครับ ออกจากสนามไปเที่ยวตลาดน้ำอัมพวาต่อครับ

ผมขับตามรถพี่ TAKUMI  ไฟออกท่อ ปุ้ง ปั้งเลยครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ^^

ออฟไลน์ TAKUMI_RPS13

• *
  • Popular Vote : 16
Re: - ทักทาย GC สีแดงหน้าสนามเทพนครครับ-
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2014, 02:59:10 PM »
คานาดหน้าโหดมากๆเลยชอบๆครับ ใช้ที่จอดในสนามในร่มข้างสแตนคนดูใช่ไหมครับเห็นแวบๆ

พอดีผมรีบกลับอะครับคราวหน้ามาแถวนี้แนะนำร้านกินเทียวได้ ผมต๊อบนะครับ

:bbbear_34: :bbbear_16:

OTTO SHOP & พี่แดงUnion & TOON ENGIN
Chan inter & Prechar HT พี่1Hai & สนามเป้า

ออฟไลน์ tae_im

• เอาที่ฉีดน้ำอินเตอร์ของกูไปแล้วไม่ยอมคืน หน้าด้านชิบหาย
  • *
  • Popular Vote : 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2014, 06:06:37 PM »
ใช่ครับผมจอดข้างๆสแตนคนดู วันนั้นพาแฟนไปด้วยกลัวจะร้อนก็เลยมาแอบจอดร่มๆครับ คาร์นาดก็ทำที่ร้านพี่อ๊อฟครับ พอดีพี่เค้าชวนมาวิ่งสนุกๆ ก็เลยถือโอกาสเที่ยวต่อเลยครับ พี่ต๊อบ ขอบคุณครับ ^^