ผู้เขียน หัวข้อ: อยากจะแต่งสีลิ้งค์ชมพู sti ต้องทำอย่างไรครับ  (อ่าน 1471 ครั้ง)

ออฟไลน์ SilverBullet6911

• *
  • Popular Vote : 0
พอดีได้มาชุดนึง สีถลอกนิดหน่อย พี่คนไหนเคยแต่งสีมั้ยครับ อยากทราบเบอร์สี กะว่าจะแต้มเฉพาะจุดที่ถลอก
ขอบคุณครับ :bbbear_5: :bbbear_5: :bbbear_5: :bbbear_5:

ออฟไลน์ maiyalap

• *
  • Popular Vote : 8
Re: อยากจะแต่งสีลิ้งค์ชมพู sti ต้องทำอย่างไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2014, 12:21:13 AM »
ผมปล่อยตามธรรมชาติคับ มีรอยประจำเวลาขึ้นแม่แรง ลูกหมากกันโคลงชอบมาโดน