ผู้เขียน หัวข้อ: รับ Impreza GD ตากลม ตาเหยี่ยว หน้าหมู เครื่องTurboขับสี่ ราคาไม่แรงสักคันครับ  (อ่าน 4126 ครั้ง)

ออฟไลน์ SubaSuba

• *
  • Popular Vote : 0
 :bbbear_16:

อยากได้ Subaru Impreza เครื่อง เทอร์โบ ขับสี่ สักคันครับ คอขาว คอแดง ได้หมดครับ

แต่อยากได้เป็นรถที่จัดไฟแนนซ์ได้หรือขายดาวน์ก็ได้ครับ (โอนเปลี่ยนสัญญา) และขอสภาพโดนมาไม่หนัก ไม่จมน้ำ เครื่องยนต์พร้อมใช้ ใครมีรบกวนลงไว้เลยนะครับ หรือ PM มาก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 09, 2014, 12:31:50 AM โดย SubaSuba »

ออฟไลน์ SubaSuba

• *
  • Popular Vote : 0
เปลี่ยนจากหา GC เป็น GD แทน ใครมีอยากขาย ราคาไม่สูงมาก ลงไว้เลยนะครับ จะติดต่อกลับไป

คอขาว คอแดง ได้หมด ขอรถไม่ช้ำ ไม่โดนหนัก จมน้ำมาก็พอ

และขอแบบจัดไฟแนนซ์ได้ด้วยนะครับ หรือขายดาวน์ก็ได้ครับ (เปลี่ยนสัญญา)

ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,127293.0.html

จัดได้ แต่ไม่รู้เท่าไร ครับ

รถปี2008 น่าจะได้เยอะอยู่

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
เปลี่ยนจากหา GC เป็น GD แทน ใครมีอยากขาย ราคาไม่สูงมาก ลงไว้เลยนะครับ จะติดต่อกลับไป

คอขาว คอแดง ได้หมด ขอรถไม่ช้ำ ไม่โดนหนัก จมน้ำมาก็พอ

และขอแบบจัดไฟแนนซ์ได้ด้วยนะครับ หรือขายดาวน์ก็ได้ครับ (เปลี่ยนสัญญา)

ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

อ้าว ขอโทษทีครับ  คันของผมไม่จมน้ำอ่ะครับ  พอได้ป่าว

ออฟไลน์ chooncheaw

• *
  • Popular Vote : 1
http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,129191.0.html?PHPSESSID=6fc1fefbad3b14d9675b4af43da10f5e

เหยี่ยวขาว wrx ปี 05 ไม่โดนหนัก ไม่จมน้ำ ขายดาวน์เปลี่ยนสัญญาราคาถูกๆครับ สนใจติดต่อมาได้เลยครับ
086 060 7แปดแปดแปด ปุ่นครับ

ออฟไลน์ im-MAY-za

• SSS FC Member
  • *
  • Popular Vote : 16
  • Playmaker #7
Siam Subaru Society Football Club