ผู้เขียน หัวข้อ: ..  (อ่าน 13398 ครั้ง)

ออฟไลน์ ทะเบียน 201

• *
  • Popular Vote : 0
 :bbbear_46: :bbbear_46: :bbbear_46: :bbbear_46: :bbbear_46: :bbbear_46:

• *
 :bbbear_46: :bbbear_44:

• *
Re: Niche Wheels by MHT (ADV.1 Factory) ของมีพร้อมส่งครับผม เช็ค et ได้เลยครับ
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2014, 10:48:08 AM »
ให้ชมภาพผลงานครับผมมม

is 300 h ครับ  ritZ คับผม

ต่อด้วย ซีลี่ 5 แวนนนน ครับผมม  ราย ทาก้า คับ

อันนี้ gt 3 ครับผมม ราย essen ครับ

ต่อด้วย ลำโบบบบบ คราบบผม ราย เอเป็ก

ทุกรูปที่ลงไป มี offset รองรับทั้งหมดนะครับ ตามแบบรูปได้เลยครับ ผม สั่งของไม่นานครับผมมมมมมม

• *
ต้องขอขอบคุณพี่ กัปตัน มากนะครับที่ไว้วางใจและมาอุดหนุ่นครับ  พี่พี่ลองรับชมดูครับผม

ชุดนี้เป็นล้อ 20 นะครัย หน้ากว้าง 8.5 หลังกว้าง 10 ครับผม ซึ่ง  และท่าเป็นตัวขับ 4 ไม่ต้องห่วงนะครับ เพราะสามารถใช้ยางหน้าหลัง เหมือยกันเลยทำให้ผิวสัมผัดถนนหน้าหลังเท่ากันคับ

เลยไม่ต้องห่วงครับว่าใส่แล้วเวลารถขับ 4 จะมีปัญหาเรื่องเกีย ครับ อันนี้ถาม ศูยน์มานะครับผมม ปลอดภัยครับผมม

และท่าพี่พี่ท่านไหนติดปัญหาเรื่องยางสามารถให้ผมจัดหาให้ได้ครับ

ดูดีดีนะครับ พี่พี่อาจจะเห็นว่าล้น ๆ แต่ท่าถ่ายจริง ๆ จากข้างหลัง ล้อมิได้ยื่นนอกตัวรถนะครับ  พอดีเต็มซุ้ม และ ล้อไม่หุ่ม ดูแล้วบึกบึนแข็งแรงครับ ไม่ใช่รถขารีบ ๆ เล็ก ๆ ครับ

ส่วนพี่พี่ท่านไหน มีปัญหาเรื่องยางผมเองสามารถจัดหาให้ได้ครับ ตอนนี้มียางที่ราคาดีดีและคุณภาพดีดี ก็รุ่นนี้ครับ  yokohama parada spec-x เป็นยางปี 14 ครับ ใหม่มาก และเรื่องการใช้งาน

เงียบ  นุ่ม  หนึมมากครับ  และที่สำคัญยางยังใหม่กว่ายางติดรถมาอีกครับ  เพราะฉะนั้น  คุณภาพ ไม่ต้องห่วงนะครับ  ผมเองถือคติ ท่าจะต้องขาย ก็ขายของแบบที่ผมใช้เองครับ ก็พี่พี่สามารถไว้วางใจได้เลยครับผมม

หน้าตายางเป็นแบบนี้ครับผมมม

ยางผมล็อทนี้มีจำนวนจำกัดนะครับผมม  พี่พี่ลองดูครับ

อันนี้เป็นข้อความี่พี่เค้าส่งข่าวมาบอกนะครับ พี่พี่ท่านไหนกลัวกระด้างไม่ต้องห่วงนะครับ ผมเอง เซ็ทยางให้แบบไม่เด่งไม่กระโดด อิงฟิวเหมือนเดิมนะครับ ที่ใช้งานได้ดี รูดได้ โดดได้นิดหน่อย ยางหน้าเน้นความนุ่มนวลครับ พี่พี่ลองดูครับผมม

ขอบคุณพี่กัปตันมากครับผมมมม

...

ขอบคุณพี่ เอ๋มากนะครับผมมมที่มาอุดหนุ่น และขอบคุณพี่ กัปตันครับที่แนะนำลูกค้ามาให้ครับผมมมม

ก็ล้อชุดนี้สำหรับพี่พี่ ที่ใช่ ขับ 4 โดยเฉพาะนะครับผม เพื่อไม่ให้ระแบบเกีย เวลาขับ 4 จับ มันดึงกัน (แต่เรียนพี่นิดนึงครับ มันดึงน้อยมากครับ เพราะท่าหน้า หังไม่เท่ากัน แต่ผิวหน้าล้อสัมผัดพื้นเท่ากัน ก็ไม่น่ามีปัญหานะครับ ตรงนี้ผมเองถาม 0 มานะครับผมม )  ก็เลยเน้นล้อที่หน้าหลังเท่ากันนะครับ ซึ่งมีผลงานตามนี้ครับผม

เป็นล้อยี่ห้อ niche ขนาด 20 กว้าง 8.5 ครับ et หล่อ ดุ และเรียบร้อยนะครับ ล้อไม่ล้นครับผมมมม พอดีตัวรถครับ วิ่งนุ่มไม่กินแรงครับผมมมมม

ขอนำภาพ cx 5 มาเป็นตัวอย่างนะครับ เท่าที่เช็คมา crv และ cx5  offset เท่ากันครับ ใส่และเต็มพอดีเลยครับผมมมม

:Emo-16: :Emo-16: :Emo-16: :Emo-16: :Emo-16: :Emo-16: :Emo-16: :Emo-16: :Emo-16:

ยาง โยโก พาราด้า ครับ ข้อย้ำนะครับผมหาของเหมือนผมใช้เองครับ  ท่าพี่พี่ให้ผมจัดหาก็สามารถครับ ร้านทั่ว ๆ ไปขายแต่ปี 13
ผมหาได้ครับเป็นยางใหม่ ปี 14 ครับ ซึ่งยางสดมากครับ ขับนิ่งเงียบ มากครับผมมมม

ให้ดูรูป ก่อนนะครับ ว่าเต็มขนาดไหน อิอิ

ส่วนเรื่องการใส่ล้อ ผมเองมีบริการ ถ่วงล้อ และมาตรฐานการใส่ล้อ ผมใส่ที่  COCKPIT  มาตรฐานสูงมากครับ ไม่มั่ว ทุกล้อที่ใส น็อท มี ประแจปอนด์ ขันกำกับปอนทุดตัวครับ ซึ่ง ล้อไม่มีดิ้น แต่นอนครับผม

รูปเต็ม ๆ ครับผมม ท่าพี่พี่สงสัยเรื่องล้อก็สามารถโทรมาคุย และสอบถามได้ครับผมมมมม

ผมเองมีราคาพิเศษให้นะครับผมมมมมม

084-076-7991 ธันวา ครับ ท่าสนใจฃ้อยี่ห้อนี้ ผมเชื่อว่าราคาจากผม ถูกใและบริการประทับใจที่สุดครับผมมมม

...

/ของลงล็อทใหม่ครับผมมมมมมม นี่เป็นเพียงภาพบางส่วนของโกดังครับ ขอบคุณ พี่พี่มากนะครับกับผมตอบรับครับผมมม   19/06/57

...

อันนี้ราย  essen  ขอบ 19 นะครับ เน้นยางใหญ่ ขับนุ่มนวลครับ  มี offset 2 แบบให้เลือกนนะครับ อันนี้เป็นแบบเวอร์ชั่นยางดึง ๆ นะครับ แต่ท่าพี่พี่ท่านไหนไม่ชอบยางดึง แน้นยางหุ่มแม็ก ไม่รั้งยางไม่ดึงยาง  ก็มี offset มารองรับนะครับ ไม่ต้องห่วงนะครับผมมมม

อันนี้รูป E นะครับ

ตามมาติด ๆ  c ครับผมม สวยหล่อมากครับ

หรือท่าพี่พี่ท่านไหนสงสันตรงไหนอย่างไรสามรถโทรมาคุยสอบถามด้เลยนะครับผมมม

...

19-6-57

/ของลงล็อทใหม่ครับผมมมมมมม นี่เป็นเพียงภาพบางส่วนของโกดังครับ ขอบคุณ พี่พี่มากนะครับกับผมตอบรับครับผมมม   19/06/57

...

อันนี้เป็นล้อที่พี่พี่สั่งนะครับ  ตรงตามรุ่นและสเป็ก เลยครับผมม

ของพึ่งได้มา ไว้เดี๋ยวพี่เค้าใส่ล้อเมื่อไหร่จำนำเอารูปใส่กับรถมาให้พี่พี่ชทกันนะครับ ตอนนี้พี่พี่ดูภาพล้อเพื่อประกอบการตัดสินใจก่อนนะครับผมมมม

ชุดนี้ใส E-Class CABRIOLET ครับผมม 212 ครับ  ของพี่ก้องนะครับ  ขอบคุณพี่มากครับ  รายทาก้า ครับ สี matte black

ชุดนี้ใส่ BMW ซีลี่ 5  F10 นะครับ ขอขอบคุณพี่มากครับผม   รายทาก้า สี silver ครับ

และอีก 1 ชุด ล้อสเป็กเทพ ๆ ของพี่เล้งนะครับ CLS สี ชุดแรกในไทยครับ มาใหม่ ๆ ร้อน ๆ เลยครับตัวจริงสวยมากครับ  ต้องขอบคุณสายตาอันแหลมคมของพี่ เล้ง นะครับผมม  สเป็ก เทพครับล้อหลังโก่ง แอ่น แบบสุดใจเลยครับผมม 

...

อันนี้เป็นลายใหม่ที่เข้ามาครับผมม พี่พี่ลองชมผลงานดูนะครับผมม พวกนี้ของมีพร้อมส่งได้เลยครับผมมม ส่วนเรื่องราคาตรงนี้ไม่ต้องห่วงนะครับ โทรมาคุยได้เลยครับผม ผมเองมีกันราคาพิเศษไว้ให้พี่พี่อยู่ครับ ถูกกว่า ดีเลอร์ หน้าร้านชัวครับผมมม ไม่ต้องห่วงนะครับผมมม

รายแรก essen ครับผมม

มีมาทั้งดำและเงินครับผมมมม  มีของมา 18 -19 - 20 ครับรับของได้เลยครับผมม ไม่ต้องรอครับผมมม

อีกายมา 2 ชุด ครับ มี 18 กับ 20 ครับ  ราย เวโล น่า ครับ 7 ก้านงาม ๆ ครับผมมมมม

พี่พี่ท่านไหนสนใจสอบถามได้เลยครับผมมมม

....................................................

อันนี้เป็นล้อที่พี่พี่สั่งนะครับ  ตรงตามรุ่นและสเป็ก เลยครับผมม

ของพึ่งได้มา ไว้เดี๋ยวพี่เค้าใส่ล้อเมื่อไหร่จำนำเอารูปใส่กับรถมาให้พี่พี่ชทกันนะครับ ตอนนี้พี่พี่ดูภาพล้อเพื่อประกอบการตัดสินใจก่อนนะครับผมมมม

ชุดนี้ใส E-Class CABRIOLET ครับผมม 212 ครับ  ของพี่ก้องนะครับ  ขอบคุณพี่มากครับ  รายทาก้า ครับ สี matte black

ชุดนี้ใส่ BMW ซีลี่ 5  F10 นะครับ ขอขอบคุณพี่มากครับผม   รายทาก้า สี silver ครับ

และอีก 1 ชุด ล้อสเป็กเทพ ๆ ของพี่เล้งนะครับ CLS สี ชุดแรกในไทยครับ มาใหม่ ๆ ร้อน ๆ เลยครับตัวจริงสวยมากครับ  ต้องขอบคุณสายตาอันแหลมคมของพี่ เล้ง นะครับผมม  สเป็ก เทพครับล้อหลังโก่ง แอ่น แบบสุดใจเลยครับผมม 

...

อันนี้เป็นลายใหม่ที่เข้ามาครับผมม พี่พี่ลองชมผลงานดูนะครับผมม พวกนี้ของมีพร้อมส่งได้เลยครับผมมม ส่วนเรื่องราคาตรงนี้ไม่ต้องห่วงนะครับ โทรมาคุยได้เลยครับผม ผมเองมีกันราคาพิเศษไว้ให้พี่พี่อยู่ครับ ถูกกว่า ดีเลอร์ หน้าร้านชัวครับผมมม ไม่ต้องห่วงนะครับผมมม

รายแรก essen ครับผมม

มีมาทั้งดำและเงินครับผมมมม  มีของมา 18 -19 - 20 ครับรับของได้เลยครับผมม ไม่ต้องรอครับผมมม

อีกายมา 2 ชุด ครับ มี 18 กับ 20 ครับ  ราย เวโล น่า ครับ 7 ก้านงาม ๆ ครับผมมมมม

พี่พี่ท่านไหนสนใจสอบถามได้เลยครับผมมมม

• *
อันนี้ผมเองตัวอย่างล้อ  Cast Monoblock  ที่พึ่งชั่งมาครับ อาจจะมีคลาดเครื่อนบ้าง แต่ก็ไม่มากครับ พี่พี่ลองดูนะครับผมม ก็ใช้ตาชั่งมาวัดครับ อาจจะไม่ได้เบาเหมือนล้อ  forged  แต่น้ำหนักที่ได้มาก็ไม่หน้าเกรียดครับผมมม
 อันนี้เป็นเป็ก 20 กว้าง 10 นิ้ว นะครับผมมม

น้ำหนักโดนเฉลี่ย ครับ ต่อวง 13 กก ครับผมม

แต่ท่าเป็น 19 กว้าง 8.5 นิ้วครับ

น้ำหนักโดนเฉลี่ย ครับ ต่อวง 11 กก ครับผมม

พี่พี่ลองชมดูนะครับผมมม

ถ้าพี่ๆคนไหนสนใจ สามารถโทรมาสอบถามได้ครับ
ตอนนี้ เปิดรับ พี่ๆที่เป็นรถต้นแบบนะครับ และผมจะดูราคาให้เป็นพิเศษครับ 
ผมชื่อธันวาครับ
เบอร์โทร 084-0767991
id line 0840767991

• *
Re: Niche Wheels by MHT (ADV.1 Factory) มีสเป็ก ขับ 4 และครับผม
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2014, 05:36:48 PM »
 :bbbear_46: :bbbear_46:

• *

• *

• *

• *