ผู้เขียน หัวข้อ: อิมหมูครบๆหล่อแรงรูปเพิ่ม เพิ่ง โอเวอร์ฮอนจ้า สดๆเลย มีพาทเดิมให้ทั้งคันครับ  (อ่าน 16873 ครั้ง)

ออฟไลน์ Green tea

• *
  • Popular Vote : 8
  • เมื่อไหร่จะเจอ ใคร ใคร ที่เป็นของเรา!!
รถเปนตากลมเทอร์โบออก motor image ปี 2002 ครับ บอดี้สวยไม่มีโดน โดยรวมสมบูรณ์ครับ

เครื่องจบหมดสดๆแอร์เย็นเพลงเพราะขับสนุกมากกก  f con ทอง 3.24 จูน e85  400 hp++ เพิ่งเบิกของโอเวอร์ฮอนครับ สดๆ ของที่ไม่ได้เบิกเพราะมีอยุ่แล้วสภาพดีมากครับ

เทอร์โบ greddy 06 20g ป้ายฟ้า
ลูก arias 92.5 เพิ่งเบิกตอนฮอนเครื่อง
แคม jun 272
ชาป calico เพิ่งเบิก
สปริงวาวล์  jun
รีเทนเนอร์ jun
ประเก็น  cometic เพิ่งเบิก
หัวฉีด sand 800cc
เรกกูเลส nismo
อินเตอร์ greddy
เวสเกต greddy
Blow off greddy
ปั้มติ้ก Deathwrek
ท่อ hks ไททาเนียม 3 นิ้วทั้งเส้น
ครัช os 2 แผ่น
เกียร์ 6 speed
คำ้หม้อลมเบรค  cusco

ช่วงล่าง

โช็ค tien super street
คำ่หน้า หลัง sti
คำ้ล่าง cusco
เบรค แบรมโบ้ทอง sti
แพล่าง sti เพลาใหญ่ ดุม 5.114 แท้ๆ
ล้อ re30 กว้าง 10.5 ออฟ+18 ทั้งสี่ล้อ แท้ๆ + ยางtoyo t1r ใหม่มากๆ

ภายนอก

Zero sport wide body 8 ชิ้นแท้ japan
ช่องลม wrc
Partเดิม stiแท้ทั้งคัน

ภายใน

ปรับบูส hks evc6
Timer เอเปคปากกา
Defi หน้ามืดไฟแดง 3 ตัว
หัวเกียร์ ถุงเกียร์ ครอบถุงเกียร์ พวงมาลัย Sti ทั้งหมด

สนใจยังไงคุยกัน  083-0300-513  ราคา 899,000  ครับ แค่ของก็เกินคุ้มแล้วจ้าาา คุ้มๆใช้ยาวๆ

จัดไฟแนนซ์ได้มั้ยครับ :bbbear_47:

ออฟไลน์ sandie1212

• *
  • Popular Vote : 0
  • EJ20 คอฟ้าฮาทุกเกียร์
มีลุกค้าเคยเช็คตอนก่อนทำเครื่องนานแล้วได้700,000++ครับ ตอนี้พร้อมขายจริงๆและครับติดต่อกันมาใหม่ได้ครับ