ผู้เขียน หัวข้อ: ขอวิธีปรับแคมเบอร์ล้อหลัง gc8 ด้วยครับ ค่าซ้ายขวา ต่างกันมาก  (อ่าน 1787 ครั้ง)

ออฟไลน์ ansr

• *
  • Popular Vote : 5
โช้ค cusco ครับ ซ้าย -1.4 ขวา -0.2 ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ MooMoo@Subarist

• *
  • Popular Vote : 0
  • ไอ้หนุ่มตัวสำรอง(ไฟ)
ที่น๊อตร้อยรูตรงหูโช็คตัวบนมันเป็นน๊อตลูกเบี้ยวครับ สามารถคลายตัวเมียออกหน่อย แล้วค่อยๆหมุนตัวผู้เพื่อปรับแคมเบอร์ได้ครับ

ต้องอาศับช่างที่ใจเย็นๆ งานละเอียดๆหน่อยครับ ทำได้ค่อนข้างลำบากครับ
เบื่อ(ไฟดับ) ก็มาหา
เซ็ง(ไฟตก) ก็โทรมา

ออฟไลน์ New Le gray

• *
  • Popular Vote : 21
เอ่อ เป็นลูกเบี้ยวเฉพาะล้อหน้าไม่ใช่เหรอครับ :bbbear_33:

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
ปรับได้ครับ แต่ไม่เยอะ ถ้าอยากได้เยอะๆ เอาน็อตลูกเบี้ยวเบอ17ใส่แทนครับ รถผมก็ทำแบบนั้นครับ
85sound and music studio 086-6896625