ผู้เขียน หัวข้อ: กุญแจ sti /Turbo TD06H 20g/เกจ์/เวสเกตฯลฯ  (อ่าน 10754 ครั้ง)

ออฟไลน์ valentine

• *
  • Popular Vote : 4
กุญแจ sti /Turbo TD06H 20g/เกจ์/เวสเกตฯลฯ
« เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 09:19:46 PM »
 :bbbear_16:   พอดีผมเพิ่งซื้อ GC มา แล้วก็ทำเครื่องใหม่ เลยอยากขายของที่ถอดออกมาครับ
เจ้าของเก่าใช้ทำแล้วใช้คันนี้มาแค่ปีเดียวครับ ผมซื้อมาไม่ได้ใช้เลยถอดออกครับ
1. เกจ์ DEFI STI 3 ตัว มี Boost + Oil temp + Oil Press +unit link อุปกรณ์ครบครับ ถูกๆ 13500 ( ไม่ให้ hood 3 ช่องนะคับ )----ขายแล้วครับ----

2.กล่องHALTECH รุ่น INTERCEPTER พร้อมHarness+ สายไฟใส่ GC + กล่องเดิมพ่วงอยู่ จูนมา 300 ม้า  เปิดราคาไว้ที่ 7000 ครับ ลดสุดๆๆๆๆๆพ่วงอยู่
และ ------ ขายแล้วคับบบบ--------

3.ชุดแก๊สหัวฉีดVersus ตัวTopสุด ใส่ GC หม้อต้มหลังทอง ครบชุด หัวฉีด กล่อง หม้อต้ม ฯลฯ
เจ้าของเก่าเค้าติดมาจากสำนักงานใหญ่ของ versus เลยครับ เห็นว่าทำมา 3หมื่นกว่า เผื่อมีใครอยากเอาไปติดเพื่อขับทุกวันประหยัดกันไปครับ เปิดราคาที่ 15000ครับ
---------ขายแล้วคับบบบบบ-------
ของทุกชิ้นสภาพใหม่แน่นอนครับ
*****เพิ่มเติมครับ*****

4. Turbo TD04L ถอดจากเครื่องตากลมคอขาว วิ่งมา 5 หมื่นกว่าโลเองครับ 4500บาท----- ขายแล้วครับ-----

5. Inter บนถอดจากเครื่องตัวเดียวกันครับคอขาวตากลมสภาพดีมาก ขายขำๆ 1500 บาท----ขายแล้วครับ----

6. เวสเกตแยกงานไทย ขายขำๆ 2000 บาทครับ

7. เวสเกตแยก HKS แท้ 17000 บาท

8. turbo TD06H 20G สภาพเทพ มือสองแต่ใบใหม่ๆจาก vertex  26000 บาท

9. หัวฉีดสีฟ้า ไม่แน่ใจ cc เท่าไหร่ ถอดจากตากลม คอขาว 3000 บาท ----- ขายแล้วนะคร้าบบบบ-----

10. ดอกกุญแจ sti แท้ มี 2 ดอก ขายดอกละ 1500 ครับ

11. เกจ์วัด prosport 3 ตัว boost/w.temp/oil temp มีเลข digital บอกค่า พร้อม sensor และ hood ใส่กับคอนโซลgc ver.4-6ได้เลย ขาย 4500 ครับ

รูปเดี๋ยวตามมาครับ รับรองสภาพดีๆๆ

สนใจชิ้นไหน โทรมาคุยได้ครับ ขายได้ขาย ใจดีครับ เพราะไม่ได้ใช้  :bbbear_30:

ติดต่อ บอย 0815464144 ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 02, 2013, 05:30:25 PM โดย valentine »

ออฟไลน์ yarisza02

• *
  • Popular Vote : 3
  • ไม่แรง ไม่แพง ขอสวยมากก่อน
ขอถามนิดนึงนะครับกล่อง Haltech จูนที่ไหนได้ครับ พอดีไม่มีความรู้เรื่องของกล่องตัวนนี้ แต่กำลังสนใจอยู่พอดีแล้วรหัส E อะไรเอ๋ย

:bbbear_48: :bbbear_48:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 04, 2013, 07:19:01 AM โดย yarisza02 »

ออฟไลน์ babysaloon

• *
  • Popular Vote : 10
ขออนุญาติตอบครับ...พอดีใช้อยู่ แต่เป็นรุ่น PS series

ให้พี่ป้อม vr2 จูนให้ครับ...แต่เดี๋ยวนี้จูนเนอร์ดังๆ จูนได้แทบทุกคนแล้วครับ เพราะมันจูนไม่ยาก

• *
ขอถามนิดนึงนะครับกล่อง Haltech จูนที่ไหนได้ครับ พอดีไม่มีความรู้เรื่องของกล่องตัวนนี้ แต่กำลังสนใจอยู่พอดีแล้วรหัส E อะไรเอ๋ย

:bbbear_48: :bbbear_48:

จูนเนอร์เยอะมากครับ ที่ดังๆ ก็เยอะ พี่บอล พี่อุบ ก็จูนได้ครับ
ส่วนเรื่องรุ่นของกล่อง รอพี่พนม ถอดของออกมาก่อนครับ แล้วจะแจ้งไปอีกที พอดีผมเพิ่งได้มา

• *
ขออนุญาติตอบครับ...พอดีใช้อยู่ แต่เป็นรุ่น PS series

ให้พี่ป้อม vr2 จูนให้ครับ...แต่เดี๋ยวนี้จูนเนอร์ดังๆ จูนได้แทบทุกคนแล้วครับ เพราะมันจูนไม่ยาก

ขอบคุณครับผม  :bbbear_35:

• *
รูปมาแล้วคร้าบบบบ   :bbbear_17:

• *
อยากได้เท่าไหร่ว่ามาครับ ร้อนนนนนนนนนนนนนนนนนน :bbbear_40:

ออฟไลน์ ocean_jap

• *
up kub

ชุดแก๊สบอกได้เลยครับใหม่มากและราคาไม่แรง หม้อต้มแปดสูบ ใช้สบายๆครับ

• *
up krubbbbbbb :bbbear_36:

ออฟไลน์ adi autolism

• Adi Autolism..
  • *
  • Popular Vote : 28
ถังแก๊สเป็น โดนัทหรือแคปซูนคับ สนใจ :bbbear_19:
Adi Autolism.. 086-8060694

ออฟไลน์ ocean_jap

• *
ถังแก๊สเป็น โดนัทหรือแคปซูนคับ สนใจ :bbbear_19:

ตอบแทนนครับ เป็นถังโดนัทครับ ติดที่ศูนย์versus เลยครับ สภาพดีมากเลยครับซื้อไปเหมือนของใหม่เลยครับ

• *
ตอบแทนนครับ เป็นถังโดนัทครับ ติดที่ศูนย์versus เลยครับ สภาพดีมากเลยครับซื้อไปเหมือนของใหม่เลยครับ

ขอบคุณคับโอ ที่ตอบแทนให้ :bbbear_35:

ลองมาดูของได้ครับแล้วจะรู้ว่า อุปกรณ์ทุกชิ้น ครบ+สภาพ กริ๊บจิงๆ ยังไงโทรมาคุยครับ :bbbear_9:

ออฟไลน์ adi autolism

• *
  • Popular Vote : 28
พอจะมีรูปชุดหม้อต้ม+ถังแก๊สไหมคับ  :bbbear_19:
Adi Autolism.. 086-8060694

• *
พอจะมีรูปชุดหม้อต้ม+ถังแก๊สไหมคับ  :bbbear_19:

ยังไม่ได้ถ่ายเลยครับ พอดีรถผมยังไม่เสดเลยไม่ได้เข้าไปดูครับ
ขออภัยเป็นอย่างสูงครับ เดี๋ยวผมจะลองให้พี่พนมถ่ายแล้วส่งมาให้ดูนะครับผม  :bbbear_48:

แต่ถ้ามีเวลาว่างเข้าไปดูของจิงไปได้เลยนะครับ ที่อู่พี่พนม บีวา ตรงแถวคลองตันครับผม
ยังไงจะพยายามรีบถ่ายให้เลยคับ อาจจะเป็นพรุ่งนี้ ผมอาจเข้าไปที่อู่  :bbbear_30:

• *
รูปมาแล้วคับ.........