ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาของแต่ง พวกกันโคลงและค้ำต่างๆ ใส่รถ Subaru Forester SG5 ครับ  (อ่าน 1618 ครั้ง)

ออฟไลน์ Geng_GDblue

• *
  • Popular Vote : 1
ตอนนี้อยากได้  กันโคลงหน้าหลังของแต่ง ( ด่วน ) รวมถึงค้ำหม้อลมเบรค ใส่รถ Subaru Forester SG5  สภาพสวยหน่อย
( ผมไม่ทราบว่ากันโครงและค้ำแต่ง  ต่างๆของ SG5 จะเหมือนพวก GD ไหม) 
แจ้งได้ทาง E-mail : mathin_geng@hotmail.com    และทางมือถือ  081- 835-3008 

ขอขอบคุณมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 24, 2013, 02:31:41 PM โดย Geng_GDblue »

• *
 ก่อนหน้านี้ แจ้งข้อมูลผิดรุ่น :bbbear_19:

ต้องเป็นรถผม Subaru  เป็น  รุ่น Forester SG5  ปี 2002 ครับ  :bbbear_17:

• *
หรือเป็นโคลงหน้าหลังของแต่ง  ใส่ตัว  GDB  ก็ได้ครับ  ขนาด 23 mm