ผู้เขียน หัวข้อ: ขายของ GC ฝากระโปรงคาร์บอน/ไฟหน้าเพชร/ไฟท้ายขาวแดงฝาท้ายและอื่นๆมากมาย  (อ่าน 11020 ครั้ง)

ออฟไลน์ AQDONUT

• *
  • Popular Vote : 4
  • Donut Component
    • Facebook.com/DonutComponent
มันมีของที่ลงถูกต้องอยุ่บ้าง แต่หลายๆอย่าง ผิดห้องนะครับ จริงๆก็ จะไม่เตือนแล้วนะครับ แต่เห็นว่าลงถูกอยุ่บ้าง รบกวนทำให้มันถูกต้องด้วยนะครับ  :bbbear_17:

แงงง ลบกระทู้ยังไงครับ จะลบทำใหม่อะครับจะได้แยกประเภทให้ถูกต้องครับ

:bbbear_19:
Element Ingredient Component Part Of Vehicle

• *
ลบรูปที่คิดว่าไม่ตรงหมวดหู่ออกแล้วครับ อันไหนที่ไม่เหมาะสมชี้แนะได้เลยย

อัพไปในตัว

พรุ่งนี้รื้อ Short Box ส่งเชียงใหม่ เหลืออะไหล่รอบข้างใครจะเอาอะไรบอกได้เลยครับบบ
Element Ingredient Component Part Of Vehicle

ออฟไลน์ Kong2529

• *
  • Popular Vote : 0
ฝากระโปรงคาร์บอน แรกกับ เทอโบk27 ป่าวครับ แกนแน่น

ออฟไลน์ Aom_Subaru

• *
  • Popular Vote : 1
กันชนหน้าเยิน 800
-ขอดูรูปแบบชัดๆด้วยครับ ขอบคุณครับ

• *
ฝากระโปรงคาร์บอน แรกกับ เทอโบk27 ป่าวครับ แกนแน่น
   ขออภัยที่เพิ่งเข้ามาตอบครับ พอดีติดธุระวุ่นๆ ฝากระโปรงซื้อเถอะครับ เดี๋ยวลดให้

กันชนหน้าเยิน 800
-ขอดูรูปแบบชัดๆด้วยครับ ขอบคุณครับ
  กันชนมีฉีกที่มุมบ้างครับ เดี๋ยวถ้ามีโอกาศจะลงรูปให้ดูนะครับ หรือไม่ก็ตู้หน้ามีมาอีกครับ สีน้ำเงิน Ver 5 เหมือนกันครับ

• *
   ขออภัยที่เพิ่งเข้ามาตอบครับ พอดีติดธุระวุ่นๆ ฝากระโปรงซื้อเถอะครับ เดี๋ยวลดให้
  กันชนมีฉีกที่มุมบ้างครับ เดี๋ยวถ้ามีโอกาศจะลงรูปให้ดูนะครับ หรือไม่ก็ตู้หน้ามีมาอีกครับ สีน้ำเงิน Ver 5 เหมือนกันครับ

มีฉีกหลายแห่งป่ะครับ ยังไงเดี่ยวผมรอชมรูปก่อนนะครับ ว่าแต่ตู้หน้านี่มีมาอีกเมื่อไรอ่ะครับ ขอบคุณครับๆๆ

• *
^^^
^^
^

ดันหน่อยๆๆ  รอชมรูปกันชนอยู่นะครับๆๆๆ

• *
^^^
^^
^

ดันหน่อยๆๆ  รอชมรูปกันชนอยู่นะครับๆๆๆ

ขออภัยครับไม่ได้เข้ามานานเลย กันชนก็ไม่ได้ถ่ายรูปมาเพิ่ม ลองดูในรูปเก่านะครับ ตานั้นเลย ฉีกที่ขอบและก็ฉีกที่หูด้วยครับ :bbbear_48: