ผู้เขียน หัวข้อ: ขอนัดมิตติ้งฝั่งธนและระแวกใกล้เคียงครับหรือท่านที่อยากมาพบปะกันครับของสมาชิกSSS  (อ่าน 8991 ครั้ง)

ออฟไลน์ CBS_111

• *
  • Popular Vote : 3
ขอนัดมิตติ้งฝั่งธนและระแวกใกล้เคียงครับหรือท่านที่อยากมาพบปะกันครับของสมาชิกSSSและผู้ที่ชื่นชอบSUBARU
ขอเชิญพี่ๆเพื่อนๆน้องๆชาวSSSนะครับ
ที่บ้านน้ำเคียงดินอยู่ที่ถนนอุทยาน หรือ ถนนอักษะอยู่ระหว่างสาย3กับสาย4ครับ
ในวันศุกร์ที่26นี้นะครับ ตั้งแต่5.30ตอนเย็นเป็นต้นไปครับ
รบกวนท่านใดที่จะไปรบกวนช่วยลงชื่อและจำนวนคนด้วยนะครับเพื่อจะได้จองโต๊ะไว้ให้ได้ถูกนะครับ

ปล.ท่านใดไปไม่ถูกโทรมาหาผมได้ครับ
089-8832343 โบทครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 15, 2010, 11:52:19 PM โดย CBS_111 »

ออฟไลน์ toyforplay

• *
  • Popular Vote : 1

ออฟไลน์ den_GC8 Kakimoto Regu 06&R

• เสือ 2 ตัวอยู่ถ้ำเดียวกันไม่ได้ แต่ซูบารุ 2 คันอยู่บ้านเดียวกันได้
  • *
  • Popular Vote : 4
  • ชอบจังซู
เดี๋ยวขอดูก่อนครับ กลัวจะต้องไปรับลูก และไม่ได้ขับอิมไปนะครับ แต่ก็อยากไปเจอ จะได้รู้จักกันมากขึ้น

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ขอนัดมิตติ้งฝั่งธนและระแวกใกล้เคียงครับหรือท่านที่อยากมาพบปะกันครับของสมาชิกSSSและผู้ที่ชื่นชอบSUBARU
ขอเชิญพี่ๆเพื่อนๆน้องๆชาวSSSนะครับ
ที่บ้านน้ำเคียงดินอยู่ที่ถนนอุทยาน หรือ ถนนอักษะอยู่ระหว่างสาย3กับสาย4ครับ
ในวันศุกร์ที่26นี้นะครับ ตั้งแต่5.30ตอนเย็นเป็นต้นไปครับ
รบกวนท่านใดที่จะไปรบกวนช่วยลงชื่อและจำนวนคนด้วยนะครับเพื่อจะได้จองโต๊ะไว้ให้ได้ถูกนะครับ

ปล.ท่านใดไปไม่ถูกโทรมาหาผมได้ครับ
089-8832343 โบทครับ

ไม่โทรหา แต่ให้มารับเลยได้ป่ะ emo76o emo76o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
ร้านนี้วิวดี อาหารอร่อยครับ ควรไปเร็วๆ เพราะเดี๋ยวเต็มครับ

เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
จัดได้ไกลบ้านมากๆๆๆๆๆ

แต่... ไปด้วยครับ

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
แบงค์ พี่ภักดีเอง ไปด้วยกันนะครับ

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Popular Vote : 0
  • Good Job
เช็คดูดีๆน่ะ ศุกร์ เสาร์ เขารับจองป่าว

• *
เดี่ยวกำลังไปกินแล้วเช็คดูให้ครับ

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40

ออฟไลน์ C63

• *
  • Popular Vote : 39

• *
จองได้ครับแต่ต้องไปกานก่อน6โมงครับ
แต่ว่ามีใครไปอีกครับ
ไม่โทรหา แต่ให้มารับเลยได้ป่ะ emo76o emo76o
ท่านประธานมาป่ะเนี้ย
เช็คดูดีๆน่ะ ศุกร์ เสาร์ เขารับจองป่าว
พี่หนึ่งมาไหมครับ

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13