ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยพลาดไปเติมน้ำมันเบนซิน91บ้าง มีอาการยังไงและถ้าใช้ต่อจะเปนไรไหม  (อ่าน 2584 ครั้ง)

ออฟไลน์ zordor_im

• *
  • Popular Vote : 17
  • Zordor_im
ช่วยบอกน่อยครับ เพราะผมพึ่งพลาด ไม่ได้ดูเด็กปั๊มมันเติม พอมาดูบิลก็เลยกลัวว่าจะเปนไร ใครรู้ช่วยบอกที

ออฟไลน์ sexysecret

• *
  • Popular Vote : 0
ขับช้าๆไม่ให้ติดบูสแล้วรีบไปถ่ายออกครับ

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว
แทนที่จะถ่ายออก ซื้อ octance boosterมาใส่สิครับ  emo64o

ออฟไลน์ 066043415

• *
  • Popular Vote : 6
ผมเติมประจำลงในรถ บีพีเทอร์โบ  กับนิวเลกาซีเทอร์โบ   เครื่องยนต์จะเร่งไม่ค่อยขึ้นออกเทนไม่พอคับ แต่สตาร์ทติดวิ่งเบาๆได้ดี   เหตูผลที่เติมเพราะบ้านนอกไม่มี95   และรถผมใช้แก๊ส
เติมผิดก็ค่อยๆเติมแก๊สโซออล์95 ทับไปเดี่ยวก็ดีเองไม่ต้องถ่ายทิ้งหรอกคับ

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
เคยเติมเหมือนกันครับ เวลาไปต่างจังหวัด แล้วหา 95 ไม่ได้

สามารถขับได้ปกติ ไม่ควรกดเต็ม หรือบูสต์เยอะครับ แล้วพอน้ำมันพร่อง ก็เติม 95 ให้เต็มครับ
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com