ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติ ต้องลงครับ ผมว่าทุกคนต้องคิดเหมือนผมน่ะ  (อ่าน 6495 ครั้ง)

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Popular Vote : 0
  • Good Job
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 16, 2010, 09:28:53 PM โดย sleep »

ออฟไลน์ walkaway

• *
  • Popular Vote : 6
เพิ่งจะได้เปิดดู เมื่อสักครู่ นํ้าตาเกือบไหล เลยครับ

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
ครับเป็นสุนทรพจน์ที่ซึ้งจริง ๆ
ถึงแม้นักแสดงจะเงียบอยู่แต่ใช่ว่าจะไม่สนใจเหตุบ้านเมืองครับ
ครับขอย้ำด้วยว่า " ถ้าไม่รักในหลวงก็ไปอยู่ที่อื่น ประชาชนไทยรักในหลวงครับ "

ขอบคุณเจ้าของกระทู้ คุณ หนึ่ง ด้วยผมชอบมาก
ปล. คราวหน้าขอนั่ง gc8 ดำโหด taxi ที่แก่งกระจานอีกครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 16, 2010, 10:37:14 PM โดย Chanus »
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
ช่ายคับบบ  emo65o emo65o
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
# We Love King

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
เป็นคำที่ฟังแล้วตื้นตันมากครับ "ถ้าเกลียดพ่อ ไม่รักพ่อแล้ว จงออกไปจากที่นี่ซะ
เพราะที่นี่คือบ้านของพ่อ เพราะที่นี่คือแผ่นดินของพ่อ" เยี่ยมครับ

emo30o

ทรงพระเจริญ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่

emo68o

รักในหลวง

ออฟไลน์ Micky NEW'LE

• *
  • Popular Vote : 9
  • ♥ BD ♥
รักในหลวงครับ  emo30o

ใครที่รักแต่เงินก็ออกไปจากประเทศซะ

emo65o emo65o

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ SSS_PAO

• *
  • Popular Vote : 0

ออฟไลน์ erggy

• *
  • Popular Vote : 3
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
good speech
เรารักในหลวง
the fully sequential hYdra EMS

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
ผมเอาขึ้น Facebook ผมมาสองชั่วโมงแล้วครับ

ประทับใจมาก

ผมรักในหลวงครับ

ออฟไลน์ jame

• *
  • Popular Vote : 1
เห็นด้วยครับ ผมก็รักในหลวงมากครับ  แต่ติดตามข่าวสารปัจจุปันแล้วเศร้าครับ บอกตามตรงว่าโกรธมาก แต่ทุกอย่างมันเกิดได้ก็ต้องจบได้ครับ หวังว่าจะจบเป็นปกติโดยไวนะครับ emo52o emo52o

ออฟไลน์ Chaiwatinov

• *
  • Popular Vote : 10
    • http://www.facebook.com/profile.php?id=100001433686301
เช่นกันครับ จะทำทันที ถ้ามีโอกาสแทนคุณพ่อ และแผ่นดินของพ่อ  emo14o
อย่าให้คนไม่รู้จักซูบารุทำซูบารุ
คบเพื่อนอย่ามีเรื่องเงินไม่งั้นโดนหลอก

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
เห็นด้วยครับ ผมก็รักในหลวงมากครับ  แต่ติดตามข่าวสารปัจจุปันแล้วเศร้าครับ บอกตามตรงว่าโกรธมาก แต่ทุกอย่างมันเกิดได้ก็ต้องจบได้ครับ หวังว่าจะจบเป็นปกติโดยไวนะครับ emo52o emo52o

คิดเหมือนพี่เจมเลยครับ  emo52o emo52o

ขอหั้ยกลับสู่ปกติโดยเร็วครับ