ผู้เขียน หัวข้อ: ตกลงซื้อขายดันมาต่อราคาที่ขนส่งมันเลยกลายเป็นแบบนี้ กร๊ากกก  (อ่าน 40077 ครั้ง)

ออฟไลน์ T-REX

• *
  • Popular Vote : 2
อยากเห็นตอนทำเสร็จเลยครับ  :bbbear_34:

ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมขมครับ
คุณ saran_1st
คุณ Sinz
คุณ kanzzaa
ผมลงรูปไว้เเล้วครับที่หน้า 4 นะครับ  :bbbear_19:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 01, 2013, 12:41:48 AM โดย T-REX »

• *
รถสวย อวบมากเลยครับ

ขอบคุณครับคุณ babysaloon  :bbbear_19:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 01, 2013, 12:44:33 AM โดย T-REX »

• *
สวยมากครับ  :bbbear_34:

ขอบคุณครับคุณ  mystic   :bbbear_19:

• *
เป็น GC idol อีกคันเลยครับ โหด สวย ดุ มากๆ รอติดตามต่อครับผม  :bbbear_9: :bbbear_46: :bbbear_2:

ขอบคุณครับคุณ Pj_yo ผมลงรูปไว้เเล้วครับ   :bbbear_19:

• *
ถ้าพี่คนนั้นซื้อไป คงไม่เห็น GC กลมๆอวบๆ แน่เลยครับ โหดแท้ สวยมากครับ

ขอบคุณครับคุณ Ozvvan13   :bbbear_19:

• *
สวยมากๆๆครับ อู่นี่ก็โหดดีเหลือเกิน แต่ละคัน :bbbear_19:

ผมก็เพิ่งเคยไปอู่ไฮโซแบบนี้เหมือนกันครับ   :bbbear_4:

• *
คุณ T-REX นี่ก็สุดยอดอีกคนนึง นับถือใจจริงๆ ครับ หากเจอตัวเป็นๆ จะขอคารวะสักจอกครับ

:bbbear_19:

ตัวอย่างชุดโป่งหน้า GDB เหมือนรถผมเป๊ะเลยครับ

:bbbear_44:

ขอบคุณครับคุณ Hattori เจอผมเลียนแบบซะเเล้ว  :bbbear_43:

• *
อยากเห็นเต็มๆจังเลยคับ  :bbbear_48:

ขอบคุณครับคุณ narm_me ลงรูปไว้แล้วครับ  :bbbear_19:

• *
สวยมากๆ ครับ

ขอบคุณครับคุณ subie_bugeye  :bbbear_19:

• *
ทำประชด ไอ่พี่ระยอง นินา..555

แต่สวย โหด ได้ใจมั่กๆครับ  :bbbear_17:

ขอบคุณครับคุณ komplete คุณ b_zestup  :bbbear_19:

• *
ขอบคุณ คุณT-REXอีกครั้ง..

จากครั้งก่อนที่แนะนำการแปลงสคูปเหยี่ยว พร้อมภาพประกอบและคำแนะนำ (ผมจบงานได้ ก็เพราะกระทู้ของคุณT-REX).
ครั้งนี้มาแนะนำการทำตัวถัง และบอกข้อมูลละเอียดแบบไม่มีหมกเม็ด ทำให้มือใหม่ สามารถหาข้อมูลเป็นแนวทางได้ง่าย :bbbear_48:

อิจฉากระจกข้างกับช่วงล่างหลายชิ้นที่ได้จากคุณเคน จังเลยยย ราคาดีมากๆครับ.....

ขอบคุณครับคุณ satisfy ยินดีครับผมแค่มาแชร์ประสบการณ์ทำรถ ดีใจครับที่มีประโยชน์กับเพื่อนสมาชิกท่านอื่นๆ  :bbbear_4: คุณเคนใจดีมากครับ  :bbbear_34:

• *
ดีใจด้วยครับคุณโก้ ตัวจริงสวยโหดมากๆ กล้ามเป็นมัดๆเลย สีน้ำเงินโป่งยิ่งดูชัด รับรองพี่ระยองมาเห็นคราวนี้น้ำลายไหลแน่ๆครับ

ขอบคุณมากครับคุณเคนที่ขายอะหลั่ยต่างๆให้ในราคาถูกรถผมได้จากคุณเคนมาหลายชิ้นเลยขอบคุณมากครับ  :bbbear_35:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 02, 2013, 12:12:14 AM โดย T-REX »

• *
เพราะคุนพี่ระยองเเท้ๆ 555555+

รถสวยมากครับ

ขอบคุณครับคุณ Sinz   :bbbear_19:

• *
สุดยอดมากครับ อลัง  :bbbear_34:

ขอบคุณมากครับคุณ guuaeng  :bbbear_19:

• *
โห หล่อสุดๆเลยคับพี่  :bbbear_2:

ขอบคุณมากครับคุณ pomaru   :bbbear_19: