ผู้เขียน หัวข้อ: ตกลงซื้อขายดันมาต่อราคาที่ขนส่งมันเลยกลายเป็นแบบนี้ กร๊ากกก  (อ่าน 40088 ครั้ง)

ออฟไลน์ T-REX

• *
  • Popular Vote : 2

• *
EVO IV ครับ เกือบถึงแยกรามคำแหง ช่วงนี้แมวผมเข้าอู่

อ้าวงั้นผมก็จำผิดคนไม่เป็นไรครับเจอบนถนนทักท้ายกันนะครับ  :bbbear_19:

• *
สวยมากเลยครับ นี่ถ้าเป็นกล้องใหญ่ถ่าย สวยกว่านี้อีกนะเนี่ย  :bbbear_46:

หาง ไม่ GT Wing ด้วยล่ะครับ จะได้โหดโพดๆไปเลย  :bbbear_46: :bbbear_46: :bbbear_46:

ขอบคุณครับ GT wing ออกจะดิบไปหน่อยนึงแต่ไม่แน่ว่าอนาคตอาจจะใส่ก็ได้ครับ   :bbbear_4:

• *
เสร็จแล้วสวยจังเลยครับ เคยไปดูรถพี่ ตอนที่ไปเอาเวเทอร์การ์ดหนะครับ

ขอบคุณครับ ผมจำได้ละรถทำเสร็จหรือยังครับ   :bbbear_4:

• *
มาลงรูปเพิ่มครับบริเวณประตูยิงรีเวทยึดชุดโป่งไว้แล้วเก็บงานได้เรียบร้อยดี ส่วนซุ้มล้อหลังตัด+เคาะเหล็กให้เข้ารูปครับ ก็ไม่ทราบเหมือนกันครับว่าแบบนี้ถือว่าโอเคมั๊ยเพราะผมเพิ่งจะเคยทำโป่งแต่สำหรับผมแล้วแค่นี้ผมก็พอใจมากๆแล้วครับถือว่าเรียบร้อยดี  :bbbear_4:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 19, 2013, 01:18:54 AM โดย T-REX »

ออฟไลน์ adi autolism

• Adi Autolism..
  • *
  • Popular Vote : 28
  • Adi Autolism..
Adi Autolism.. 086-8060694

ออฟไลน์ Vip99

• *
  • Popular Vote : 6
 :bbbear_17: สุดมากครับพี่

ออฟไลน์ Trafalgar

• *
  • Popular Vote : 4
อู่ที่ทำสีอยู่แถวไหนครับ

ออฟไลน์ Cockroach

• *
  • Popular Vote : 0
 :bbbear_31: :bbbear_31: :bbbear_31: :bbbear_31: หลงรักเลยครับ

ออฟไลน์ choicebg5

• *
 :bbbear_4:สวยมากครับ