ผู้เขียน หัวข้อ: ตกลงซื้อขายดันมาต่อราคาที่ขนส่งมันเลยกลายเป็นแบบนี้ กร๊ากกก  (อ่าน 40086 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pj_yo

• OMAC 125
  • *
  • Popular Vote : 89
  • Subaru in blood
    • http://www.facebook.com/pjac125
เป็น GC idol อีกคันเลยครับ โหด สวย ดุ มากๆ รอติดตามต่อครับผม  :bbbear_9: :bbbear_46: :bbbear_2:

ออฟไลน์ Ozvvan13

• *
  • Popular Vote : 8
ถ้าพี่คนนั้นซื้อไป คงไม่เห็น GC กลมๆอวบๆ แน่เลยครับ โหดแท้ สวยมากครับ

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
สวยมากๆๆครับ อู่นี่ก็โหดดีเหลือเกิน แต่ละคัน :bbbear_19:

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
คุณ T-REX นี่ก็สุดยอดอีกคนนึง นับถือใจจริงๆ ครับ หากเจอตัวเป็นๆ จะขอคารวะสักจอกครับ

:bbbear_19:

ตัวอย่างชุดโป่งหน้า GDB เหมือนรถผมเป๊ะเลยครับ

:bbbear_44:

ออฟไลน์ narm_me

• *
  • Popular Vote : 0
อยากเห็นเต็มๆจังเลยคับ  :bbbear_48:
''spirit of competition''

ออฟไลน์ T- REX

• *
  • Popular Vote : 3
รูปรถเต็มๆเดี๋ยวขอให้ได้กล้องตัวใหม่แล้วจะถ่ายมาลงครับประมาณ2-3วัน พอดีว่าผมเพิ่งสนใจจะมาเล่นกล้องกับเค้าบ้างเลยกะว่าจะถ่ายรูปรถตัวเองประเดิมซะหน่อย
 เห่อรถที่เพิ่งทำมาใหม่   :bbbear_30:  แอบหวังว่าซักวันนึงไอ่พี่ระยองจะเข้ามาเห็น  :bbbear_16:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 24, 2013, 11:40:43 PM โดย T- REX »

ออฟไลน์ subie_bugeye

• *
  • Popular Vote : 8
  • ถ้าคุณแน่อย่าแพ้ขับ4
สวยมากๆ ครับ

ออฟไลน์ komplete

• *
  • Popular Vote : 0
ทำประชด ไอ่พี่ระยอง นินา..555

แต่สวย โหด ได้ใจมั่กๆครับ  :bbbear_17:

ออฟไลน์ b_zestup

• ซูบารุคือชีวิต จะขับมันจนกว่าจะไม่มีแรงเหยียบคลัตช์ ถ้าหมดแรงก้อจะขับเกียร์ออโต้ 555
  • *
  • Popular Vote : 7
สวย โหดมากคับ ทำประชดซะเลย 555  :bbbear_19: :bbbear_19:

ออฟไลน์ satisfy

• *
  • Popular Vote : 15
  • Proud of Boxer...
ขอบคุณ คุณT-REXอีกครั้ง..

จากครั้งก่อนที่แนะนำการแปลงสคูปเหยี่ยว พร้อมภาพประกอบและคำแนะนำ (ผมจบงานได้ ก็เพราะกระทู้ของคุณT-REX).
ครั้งนี้มาแนะนำการทำตัวถัง และบอกข้อมูลละเอียดแบบไม่มีหมกเม็ด ทำให้มือใหม่ สามารถหาข้อมูลเป็นแนวทางได้ง่าย :bbbear_48:

อิจฉากระจกข้างกับช่วงล่างหลายชิ้นที่ได้จากคุณเคน จังเลยยย ราคาดีมากๆครับ.....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 25, 2013, 02:01:28 PM โดย satisfy »

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
ดีใจด้วยครับคุณโก้ ตัวจริงสวยโหดมากๆ กล้ามเป็นมัดๆเลย สีน้ำเงินโป่งยิ่งดูชัด รับรองพี่ระยองมาเห็นคราวนี้น้ำลายไหลแน่ๆครับ

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
เพราะคุนพี่ระยองเเท้ๆ 555555+

รถสวยมากครับ

ออฟไลน์ guuaeng

• *
  • Popular Vote : 39
  • 1234567
สุดยอดมากครับ อลัง  :bbbear_34:

ออฟไลน์ pomaru

• SRS MEMBER
  • *
  • Popular Vote : 17
  • WE LOVE SUBARU
โห หล่อสุดๆเลยคับพี่  :bbbear_2:

ออฟไลน์ T-REX

• *
  • Popular Vote : 2
คุณ T-REXหายหน้า หายตาไปนาน แอบไปทำโปร่งนี้เอง
ผมเจอคนซื้อแบบนี้ก็คงจะเซ็งเหมือนกัน สงสัยจะเป็นดวงเราที่น้องอิมไม่อยากจากไปก็ได้
ว่าแต่ ทำเก็บ ไม่ขายแล้วใช่ไม่ครับ

รอติดตามผลงานนะครับ :bbbear_19:

ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมขมครับคงเป็นอย่างที่คุณ pick บอกแน่ๆเลยสงสัยรถคันนี้ไม่อยากให้ผมขาย ตอนนี้คงไม่ขายแล้วครับทำใจไม่ได้ขาดทุนยับแน่ๆ  :bbbear_38: