ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนเพื่อนๆสมาชิกหน่อยครับเรื่องติดวาลว์ท่อไอเสีย  (อ่าน 1995 ครั้ง)

ออฟไลน์ T-REX

• *
  • Popular Vote : 2
ผมได้ชุดวาลว์ควบคุมท่อไอเสียของApexiมาชุดนึงใครพอทราบบ้างครับว่าสายสลิงที่ดึงเปิดปิดวาลว์มันร้อยจากใต้ท้องรถเข้ามาในรถทางไหนครับรถผมเป็นบอดี้ GC8 แล้วมีร้านท่อร้านไหนที่ติดตั้งตัวนี้มาแล้วบ้างครับ  :bbbear_43:

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
เคยเห็นในหนังสือญี่ปุ่น มันจะโผล่มาแถวๆเบรคมือ สอดมาจากรูใดรูหนึ่ง แล้วแต่ศรัทธา :bbbear_43:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ T- REX

• *
  • Popular Vote : 3
ขอบคุณมากครับ  :bbbear_34: