ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องไฟตกอ่ะครับ  (อ่าน 2572 ครั้ง)

ออฟไลน์ ruspu_tin

• Yes!!
  • *
  • Popular Vote : 2
เรื่องไฟตกอ่ะครับ
« เมื่อ: มีนาคม 07, 2013, 10:49:59 PM »
สวัสดีครับ..รบกวนสอบถามอาการของรถผมหน่อยครับ
เวลาขับๆอยู่แล้วตบไฟเลี้ยวไฟที่หน้าปัดตกลงไปแล้วเด้งขึ้นมาเป็นปกติ..ลักษณะเหมือนไฟตกอ่ะครับ
มีพี่ๆท่านไหนพอจะทราบมั้ยครับเป็นเพราะอะไร
อาการเพิ่งเป็นได้ประมาณ1อาทิตย์..เป็นเกือบทุกครั้งที่ตบไฟเลี้ยวเลยครับ
รบกวนพี่ๆผู้มีประสบการณ์ด้วยครับ..จะได้ซ่อมให้ถูกจุดอ่ะครับ
ขอบคุณพี่ๆทุกคนล่วงหน้าครับ :bbbear_19: