ผู้เขียน หัวข้อ: ขายโช๊ค GC GAB สปริงโหลด รางกันน้ำ หัวจ๊อย ฝาครอบสปอร์ตไลท์ ช่องแอร์...ถูกๆ..ตามรูป  (อ่าน 3193 ครั้ง)

ออฟไลน์ sam

• *
  • Popular Vote : 28
 :bbbear_4:ขายโช๊ค GAB คู่หน้าสภาพดีไม่ีัรั่วซึม 1 คู่ หลังกระบอกชมพู 1 คู่มีซึม 1 ข้าง , สปริงโหลดไม่ทราบยี่ห้อ 1 คู่ หัวจ๊อยคู่หลัง 1 คู่ ช่องแอร์  ฝาครอบสปอร์ตไลท์ ช่องแอร์ และพรม 1 ชิ้น อยากได้อะไรติดต่อมาได้ครับ..ขายถูกๆ..หรือเหมาทั้งหมดก็ได้ 2800 บาทครับ..ของอยุ่เชียงใหม่ครับ..ต่อรองกันได้..พี่แซมครับ..0882682408

ออฟไลน์ sam

• *
 :bbbear_4:..

ออฟไลน์ sam

• *
 :bbbear_4:ปรับราคาลงมาอีก..อยากได้เท่าไหร่ว่ามาเลยครับ..

ออฟไลน์ ์Nooppakun

• UNBEATEN PROJECT รถใช้ระหว่างซิ่ง....
  • *
  • Popular Vote : 2
:bbbear_4:ปรับราคาลงมาอีก..อยากได้เท่าไหร่ว่ามาเลยครับ..
ช่องแอร์ขายเท่าไรครับ
...YU...
GARAGE&CARCARE

ออฟไลน์ sam

• *
 :bbbear_4: ขายแล้วครับ...ขอบคุณ sss ลบกระทู้ได้เลยครับ...