ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆอินเตอร์เฉียงที่แปลงใส่อินเตอร์ตรงขอรูปหน่อยครับผม  (อ่าน 2825 ครั้ง)

ออฟไลน์ บ้านอะหลั่ย

• *
  • Popular Vote : 8
รบกวนพี่ๆที่เครื่องอินเตอร์เฉียงที่แปลงใส่อินเตอร์ตรงใส่ของอะไรกันบ้างครับผมขอดูรูปหน่อยครับผม(ขอบคุณครับ :bbbear_7:) พอดีผมซื้ออินเตอร์หมูมาแล้วครับกำลังดูแบบอยู่ครับได้ให้ร้านแถวบ้านใส่ แล้วค้ำหน้ามันจะใส่ได้เหมือนเดิมมั้ยครับ ค้ำหน้าผมเป็นCUCCOก้านแบนมีค้ำหม้อลม (ขอบคุณล่วงหน้าอีกทีครับผม)
เงินมา...ปัญหาหมด!

ออฟไลน์ kiyota

• *
  • Popular Vote : 10
อินเตอร์เฉียง    ใส่ค้ำก้านแบนมีค้ำหม้อลม    ไม่ติดหรอครับ    ของผมยังติดเลย

ถ้าแปลงเป็นอินเตอร์หมู   ไม่น่าจะติดครับ   :bbbear_3:

ออฟไลน์ Tokobobo

• *
  • Popular Vote : 0