ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดี วันพ่อครับ...  (อ่าน 1205 ครั้ง)

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
สวัสดี วันพ่อครับ...
« เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 08:06:42 AM »
สวัสดีวันพ่อครับ   ...

คุณพ่อผมคงไม่เข้ามาอ่าน เพราะ ท่านเล่น internet ไม่เป็น

ผมจะบอกว่า ผมรัก คิดถึง เป็นห่วง พ่อนะครับ  ไม่ได้เฉพาะวันนี้ แต่สำหรับทุกๆวันครับ

แต่ก่อนกอดท่านทุกวัน  แต่เดี๋ยวนี้   :bbbear_20: อยู่ไกลกัน ขอกอดท่าน ผ่าน SSS ครับ

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
Re: สวัสดี วันพ่อครับ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 09:10:15 AM »
ขอให้พระองค์ทรงพระเจริญ
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 02:36:45 PM »
มีโอกาสให้กอด ให้บอกรัก รีบทำ...ก่อนที่จะสายเกินไป

ออฟไลน์ Grf2009

• Mycar subaru grf2008 impreza sti 2.5 TURBO MANUAL ings+1 and TUNING E85
  • *
  • Popular Vote : 23
  • pro
    • http://m.facebook.com/xoautosport/
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 04:46:24 PM »
 :bbbear_34:RAK PHOR RAK TUA AENG :bbbear_25
WAN PHOR NEE YAH RONG HAI:

WAN PHOR NEE LOOK KORLEN INTERNET PEN YAH LUEM PHOR HAI KHOR JONG SONG PRA JAROEN YING YUEN NANDEE CHAK SSS
RAK IM YEAW IMPREZA MAEW TEE SOOD
SUBARU Confidence in Motion IMPREZA Lover Power Your Crazy