ผู้เขียน หัวข้อ: ^__________^  (อ่าน 4966 ครั้ง)

ออฟไลน์ aRmz

• *
  • Popular Vote : 3
^__________^
« เมื่อ: ธันวาคม 02, 2012, 07:40:06 AM »
. . .
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 17, 2013, 03:27:28 PM โดย aRmz »

ออฟไลน์ yxor

• *
  • Popular Vote : 4
หัวฉีดหรือเปล่าครับ เครื่องตัวไหนครับ ดังหัวฉีดเพราะเติม โซฮอ 95 หรือเปล่า

ถ้า ยังไม่ได้ เฟกกล่อง

• *
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 17, 2013, 03:27:58 PM โดย aRmz »

ออฟไลน์ yxor

• *
  • Popular Vote : 4
น่าจะเป็นเสียงหัวฉีดนะครับ ถ้าเสียงเขกคงไม่ใช่ในรอบ 1000 - 1500 เเน่นอน เครื่องเดิมๆนิครับ

ของผมก็เป็น ผมก็ไม่ได้เฟคกล่อง ก็เสียงหัวฉีดดังเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
เติม โซฮอ 95 -0- อ่า เครื่อง คอขาว 260 อ่าครับ กล่อง z5 เดิมไม่ได้ปลดล๊อค เลย T________________T เสียงเขก ตั้งแต่เดินเบาเลย
รอบเดินเบา ดังแกร๊กๆๆ  มี2อย่าง 1. วาล์วดัง  2.ชาร์บละละลาย

ส่วนมากจะเขกที่4000รอบ++
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

• *
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 17, 2013, 03:28:18 PM โดย aRmz »

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
:bbbear_20: ตอนนี้มีควัน ขาวแร้วอ่าครับพี่ T__________T เสียงเขก ก๊ดังเหมือนเดิม วาล์ว คงรั่ว แร้ว

ถ้าผมเข้าร้านธรรมดา ที่ไม่ได้ทำแต่อิม เค้าพอจาทำได้มะครับ หรือ ไปที่อู่ ทำอิม เลย พอดีผมยุแถว ปากน้ำ สมุทปราการ อ่าครับ เห็นรุ่นพี่บอก แถว พระราม2 มีอู่ ทำอิม มะอยากทราบว่า ถ้าขับไป มันจาถึงไหมครับ ควัน ขาวออกท่อ งี้

เข้าอู่ที่ทำอิมเถอะครับ  เดี๋ยวจากที่เรื่องง่ายๆมันจะยาวครับ อยู่สมุทปราการ ผมว่า ยกขึ้นสไลด์มาเข้าอู่ดีกว่าครับ อย่าฝืนขับไปเลยครับ ได้ไม่คุ้มเสียครับ  ส่วนเรื่องอู่ พี่พนมบีวา ตรงคลองตันก็น่าจะไม่ไกลเท่าไหร่นะครับ รถของท่านเจ้าของกะทู้เดิมๆ ผมว่า เข้าที่นี่ น่าจะตอบโจทย์ครับผม ถ้าพระราม2ก็ มีอู่ ทวียานยนต์
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ Jit

• *
  • Popular Vote : 1
แนะนำให้เข้าอู่ด่วนครับ ควันขาวแล้วน่าจะแหวนลูกสูบไปแล้วครับ

ออฟไลน์ ์Nooppakun

• UNBEATEN PROJECT รถใช้ระหว่างซิ่ง....
  • *
  • Popular Vote : 2
ผมว่าชาฟละลายแล้วแหละครับบ
...YU...
GARAGE&CARCARE

ออฟไลน์ roddoodee

• *
  • Popular Vote : 0
    • aec
 :bbbear_33:แวะมาอ่านเอาความรู้ด้วยคนนะครับ :bbbear_25:

ออฟไลน์ Sagittarius Toshi

• *
  • Popular Vote : 7
รถเป็นยังไงบ้างครับ คุณอาร์ม  :bbbear_33:
ความสะอาด เป็นสิ่งสวยงาม แต่ความสกปรกนั้น กลับสวยงามยิ่งกว่า