ผู้เขียน หัวข้อ: บ้านอะหลั่ย ขายของซิ่งมือ2ยุ่นของSUBARU ค้ำโช๊ค-ค้ำล่าง/เกร์จวัด/โช๊คซิ่ง ฯลฯ  (อ่าน 59633 ครั้ง)

ออฟไลน์ บ้านอะหลั่ย

• *
  • Popular Vote : 8
สนใจดูของทุกชิ้นได้แถวดอนเมืองถนนโกสุมร่วมใจ(ซ.43) โทร 082-0080408 โจ๊กครับ (ส่งต่างจังหวัดได้ครับ)สั่งของโอนเงินผ่านบัญชี ธนาคารไทยพานิชย์ เลขที่บัญชี 202-229151-6 ชื่อ เมธารัตน์ ไชยมุณี โอนเงินแล้วส่งSMSชื่อที่อยู่มาทางมือถือได้เลยครับ [/color]
             คลิ๊กที่รูปเลยครับชัดภาพขยายรูปของตัวจริงทุกชิ้น

คอยล์ซิ่ง ไดเร๊คคอยล์ OKD ใส่คอแดง สภาพสวยครบๆ มือ2ยุ่นขายแล้วครับ

คอยล์ซิ่ง ไดเร๊คคอยล์ T.M WORKS ใส่คอแดงสวยๆ ขาย 7,500 บาท

ชุดครัช STI by EXEDY พร้อมฟลายวีลไทเทเนี่ยม+จานกด+ลูกปืนครัช ผ้าหนาๆใหม่มาก ใส่GC8คอแดง มือ2ยุ่น ขาย 9,000 บาท

สายหัวเทียนซิ่ง NOLOGY Hotwire มีสายกราวไวน์ในตัว ใส่GC8คอแดงคอยล์กลางV4 สวยๆมือ2ยุ่น ขาย 3,500 บาท

หัวฉีดชมพู 550C.C คอแดงเหยี่ยว ใส่SUBARU ได้หลายรุ่น มือ2ยุ่นสวยๆ ขายชุดล่ะ 4,000 บาท

โช้คค้ำฝากระโปรงหน้าEifei ใส่subaru BG/BD ได้หลายรุ่นสวยๆมือ2ยุ่น ขายคู่ล่ะ 3,000 บาท

สายกราวไวร์ SYMS สวยๆเส้นใหญ่ๆ มือ2ยุ่น ขาย 1,500 บาท

DIFI din gauge For SUBARU หน้าดำไฟส้ม ตรงรุ่นสุดๆ เซ็นเซ่อครบ ใส่เหยี่ยวมาใหม่มากๆ มือ2ยุ่น ขาย 14,500

จอฟ้า APEXI RSM วัดได้หลายอย่าง ปลดล็อคความเร็ว180/วัดรอบ/วัดความเร็ว/วัดแบต/ฯลฯ สายยาวๆ มือ2ยุ่น ขาย 4,500 บาท

ชุดลิ้ง STI ชมพู 8ชิ้นครบชุด ลูกหมากกันโคลงมีครบน่ะครับ สวยๆ มือ2ยุ่น ขาย 14,500 บาท

ค้ำกลางตัวถัง+ตัวใส่แผ่นยึดดิฟฟูเช่อหลัง Cusco ใส่GC/GFGD มือ2ยุ่นสวยๆ ขายแล้วครับ

รูปอ้างอิง

ค้ำโช้ค CUSCO แบบมีค้ำหม้อลมเบรค มือ2ยุ่น ใส่GC/GF ขายแล้ว

ค้ำโช้ค CUSCO แบบมีค้ำหม้อลมเบรค มือ2ยุ่น ใส่GDB/GGA ขาย 3,200บาท

ค้ำล่าง Cusco 4จุด ใส่GC/GF สภาพสวยๆมือ2ยุ่น ขาย 2,800 บาท

ค้ำหม้อลมเบรค CUSCO ใส่GC/GF/BG/BD/SF สภาพสวยๆ ใส่แล้วเบรคดีขึ้นเห็นๆ มือ2ยุ่น ขายแล้วครับ

รปอ้างอิง

ค้ำตัวถังล่าง Cusco ใส่GC/GF สวยๆ มือ2ยุ่น ขายแล้ว

รูปอ้างอิง

ค้ำแก้ม J.Speed ใส่ GC/GF/GD/ สวยๆ มือ2ยุ่น ขายแล้ว

ค้ำเฟืองท้าย Cusco ใส่GC/GF มือ2ยุ่น หมด

รูปอ้างอิง

ค้ำล่าง Beatrush ชุดใหญ่ใส่ GDA/GDB มือ2ยุ่นสวยๆเบามากๆ ขายแล้วครับ

เหล็กกันโคลงหลัง GAB ใส่GC/GF/GD สภาพมือ2ยุ่น ขาย 2,000 บาท

เหล็กกันโคลง Cusco ครบชุด หน้า-หลัง ใส่BH5 มามือ2ยุ่น สวยๆ ขายคู่ล่ะ 5,000 บาท

แผ่นบังหม้อน้ำ Zero Sports ใส่GC/GF สวยๆใหม่ มือ2ยุ่น ขาย 2,000 บาท

ท่อไอดี ZERO SPORTS ท่อยางสายรัดครบๆ มีหลายรุ่นครับ สภาพสวยงาม ขาย 1,700 บาท

ชุดกรองเปลือย ARC ใส่ผ้าเดิมได้พร้อมผ้ากรองSYMS สวยๆพร้อมแอร์โฟร์ม่วง ใส่GC8มือ2ยุ่น ขาย 3,500 บาท

กรองเปลือย BLITZ Sus Power Type LM(ลูกสั้น) ตรงรุ่นปากแอร์โฟร์SUBARU EJ20 ใส่ได้เลย สวยๆมือ2ยุ่น ขาย 1,700 บาท

เฟืองท้ายทั้งลูก LSD ของCusco สภาพสวยๆใส่ Subaru ได้หลายรุ่น เบอร์เฟือง4.444 ใส่GC8มา (แกะลูกเต้ดออกใส่ได้ทุกเบอร์ครับ)

รูปอ้างอิง ของใหม่แพงมาก

ชุดออยคูลเล่อ HKS อเดปเตอร์มีวาวล์เปิด-ปิด สภาพสวยๆ มือ2ยุ่น ขายแล้วครับ

ชุดออยคูลเล่อ EARL'S สายแท้หัวแท้ยกชุด อเดปเตอร์APP สภาพสวยๆ มือ2ยุ่น ขาย 8,500บาท

ชุดออยคูลเล่อ TURST  สายถักกับหัวของEARL'S แท้ยกชุดพร้อมสายน้ำมันเข้าเทอร์โบ อเดปเตอร์GREXแบบมีวาวล์เปิดปิด สภาพสวยๆ มือ2ยุ่น ขาย 8,500บาท

สายถักน้ำมันเบรค STI ใส่SUBARU GC8มา ใส่ได้หลายรุ่น ครบชุด4เส้น มือ2ยุ่น ขาย 3,000 บาท

ฝาหม้อน้ำ STI 1.3 ของแท้มือ2ยุ่นสวย ขาย 600 บาท

ตัวประแจปรับสตัทโช๊ค TEIN ของแท้ใหม่ๆครบคู่ มือ2ยุ่น ขาย 1,000 บาท

ตัวประแจปรับสตัทโช๊ค TANABE ของแท้ สวยๆครบคู่ มือ2ยุ่น ขาย 800 บาท

ค้ำตัวถังแซลซีL+R CARBING ใส่SUBARU BH-5 มือ2ยุ่นมีรอยกระแทกนิดหน่อย ขาย 4,500 บาท

โช๊ค HKS HiperD กระอกม่วงอัพไซร์ดาวน์ ปรับหนืดปรับเกลียว หัวจ๊อยสวยๆ สภาพสวยๆมือ2ยุ่น ใส่GC8 ขาย 12,000 บาท

ฟร้อนไปร์ HKS Catalytic สภาพสวยๆพร้อมเซนเซ่อ ใส่subaruเทอร์โบ VF38  มือ2ยุ่น ขาย 8,000 บาท

ฟร้อนไปร์ SARD Catalytic พร้อมเซนเซ่อ สภาพสวยมือ2ยุ่น ใส่Subaru ขายแล้ว

ท่อไอเสีย Fujitsubo RM01A ไส้สวยใหม่แน่นมากๆใส่GDBมาใส่ subaru ได้หลายรุ่น ขาย 9,000 บาท

ขายท่อไอเสีย Greddy Trust Full Titanium ไส้สวยใหม่แน่นมากใส่GDBมาใส่subaruได้หลายรุ่น สวยๆมือ2ยุ่นสภาพใหม่มากๆ ขายแล้วครับ

ท่อ BLITZ Nur Spec สเตนเลสทั้งเส้น ไส้3นิ้วพร้อมพักกลางมีบุบนิดหน่อย มือ2ยุ่น ใส่GC8มา ขายแล้ว

ท่อท่อนปลาย KAKIMOTO REGU 06R ปลายม่วง สภาพสวยๆไม่มีบุบครูด มือ2ยุ่น ขายแล้วครับ

ท่อ Greddy Trust Full Titanium ไส้สวยใหม่แน่นมากๆท่อนกลางสภาพตามรูปครับ มือ2ยุ่นขายแล้วครับ

ท่อ FGK RM01A ขนาด3นิ้ว ไส้ตรงสภาพสวยๆแน่นๆ ใส่GC8มาครับ มือ2ยุ่น ขายแล้วครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 27, 2016, 11:15:03 AM โดย บ้านอะหลั่ย »
เงินมา...ปัญหาหมด!

ออฟไลน์ klein88

• *
  • Popular Vote : 7
Re: ขายอินเตอร์ARC/ท่อFGK/กรองเปลือย/ค้ำล่าง2จุด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2013, 08:29:05 PM »
ผมพี่เป้เองครับ....4888 :bbbear_16:

ออฟไลน์ pop_pysubaru

• *
  • Popular Vote : 4
ท่อของอะไรครับ ใส่ GD ได้มั้ย

• *
ท่อของอะไรครับ ใส่ GD ได้มั้ย
ขายไปแล้วครับผม

ออฟไลน์ Jit

• *
  • Popular Vote : 1
ขอราคาจานเบรค
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2013, 07:11:28 AM »
จานเบรคใช้กับปั้มสี่พอร์ทแบบเซาะร่องหรือเจาะรูขนาดเท่าไรขอราคาด้วนครับ

• *
จานเบรคใช้กับปั้มสี่พอร์ทแบบเซาะร่องหรือเจาะรูขนาดเท่าไรขอราคาด้วนครับ
มีแค่350มิลกับ380มิล เท่านั้นครับ

ออฟไลน์ xs240

• *
  • Popular Vote : 3
Blow off HKS ลดได้มั้ย ได้เท่าไหร่ครับ

• *

ออฟไลน์ Imim

• *
  • Popular Vote : 1
  • 0806029909

• *

ออฟไลน์ yxor

• *
  • Popular Vote : 4
flex ลดเท่าไหมครับพี่ สนใจครับ ผม

• *
flex ลดเท่าไหมครับพี่ สนใจครับ ผม
ส่งPMแล้วครับผม

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
ช่วยอัพ....พี่โจ๊กสะหน่อย

• *
ช่วยอัพ....พี่โจ๊กสะหน่อย
ขอบคุณค้าฟผม :bbbear_35:
ลิ้งหลัง STI ชมพู 8ชิ้น ลูกหมากกันโคลงครบๆ สวยๆมือ2ยุ่น
ใช่ของ GC8 หรือป่าวคับ :bbbear_19:
ใช่ครับใส่GC8มาลูกหมากครบๆเดิมๆมากับชุดมันเลยสวยๆครับ

ออฟไลน์ Pong_naja

• *
  • Popular Vote : 7
ค้ำโช๊คหลัง CUSCO ก้านกลม (ใส่GC) นี่ เอามาใส่ตัว GF ได้มั้ยครับ  :bbbear_19: