ผู้เขียน หัวข้อ: Oil Cooler HKS แผง เอิรน์ ตรงรุ่นGC8 ท่อHKS ท่อGD ไทเทเนียม (update เสียง)  (อ่าน 15173 ครั้ง)

ออฟไลน์ limk@korat

• *
  • Popular Vote : 19
  • BD5 and BG7
 :bbbear_4:

• *

• *
ไม่ค่อยได้เข้ามา  pm ไม่ได้อ่าน โทรมาละกันคับ

ออฟไลน์ saran_1st

• CU Intania
  • *
  • Popular Vote : 48
  • . . Rumble . .
คุณ limk ครับ เอาของที่ผมเคยขายให้ มาลงขายต่อ ก็ไม่ใช่เรือวแปลกหรอกนะครับ แต่คุณ copy ข้อความ รูป และเบอร์โทรของผม มาลงแบบนี้ เจตนาคืออะไรครับ ถ้าการซื้อขายของคุณมีปัญหา แล้วคนโทรตาม ก็เข้าใจผิดว่าต้องตามที่เบอร์ผมน่ะสิครับ ผม capture รูปไว้แล้วนะครับ ช่วยชี้แจงเจตนาด้วยครับ