Gallery > Car Member Gallery

555 พรรคกระยาจก ได้เวลาทำรถบ้านอีโค่คาร์300ม้าลบๆแล้ว...อิอิ

(1/13) > >>

Aof:
หวัดดีครับ

ปัญญาอ่อน.:
สวยจังเลย  :bbbear_2:

ลังสาด:
ดีจ้า

nirun2882:

--- อ้างจาก: Aof ที่ ตุลาคม 20, 2012, 12:18:44 AM ---หวัดดีครับ.......พี่ๆน้องๆชาว SUBARU. :bbbear_19:..ผมได้รถคันนี้มาก็ปีพอดีครับ....ทำไปทำมาก็ออกปากอ่าวไปแล้ว....ตอนแรกก็เล่นเจ้าเต่าน้อยสีชมพูคันนี้อยู่ :bbbear_47:ครับ...เครื่องEJ25-BO
TD06-20G ทำไปทำมา มาเล่นSUBARUได้ยังไงไม่รู้ครับ...ยัง...งงๆอยู่เลย. :bbbear_38:.เจ้าGC8คันนี้ผมไปได้มาจากเต็นแห่งหนึ่งใน ก.ท.ม.ครับตอนไปซื้อไปดูมาหลายที่แล้ว พอไปดูคันนี้เจ้าของเต็นให้รองขับผมบอกไม่เอาแต่เจ้าของเต็นพาผมไปรองคันนี้ BO VF37....power fc บูสบาร์สาม ครับ พอกดออกจากเต็นก็สนุกดีครับ แต่พอกลับรถเจ้าของเต็นไล่ตั้งแต่เกียร์1-5ผมเห็นความเร็วก็160+ก็มีเสียงดังครืดด...ด.ด :bbbear_1: รถเอียงหลังซ้าย.เจ้าของเต็นบอกงานเข้าแล้วพี่!เป็นอะไรไม่รู้ผมบอกกับไปว่า นั้นไงล้อ. :bbbear_1:.ล้อหล้งแซงไปแล้วแล้วผมก็บอกมอบล้อกับมาแล้ว..มันไปเด้งเสาไฟแล้วคิดถึงรถเลยกลับมาครับ.. :bbbear_1:.แล้วมันก็ข้ามหัวผมกับรถไปนิดเดียวเองรถนิ่งครับกับอาการล้อหลุดที่160 :bbbear_34:ลงมาดูใต้ท้องรถไม่เป็นอะไรเลยท่อ+ตัวถังไม่เป็นอะไรเลยแค่สวิงอามเป็นรอยครับ :bbbear_23: ผมถูกใจเลยผมบอกเจ้าของเต็นผมเอาคันนี้เปลื่ยนสวิงอามให้ผมแล้วกัน... :bbbear_31:.สรุปไม่ได้ขันล้อเลย4ล้อเจ้าของเต็นก็เปลื่ยนไม่เป็นผมเลยเปลี่ยนล้อเองเลยดึกแล้ว...เขาคงคิดในใจลูกค้าบ้าๆแบบนี้ก็มีด้วย.... :bbbear_43:..สุดท้ายมันก็อยู่ในมือผมแล้วก็ออกทะเลแบบนี้ละครับ............. :bbbear_19:...

--- End quote ---

ไม่ได้ออกทะเลคนเดียวนะ พาผมออกไปเลยอ้าวไทย แล้ว  สุดจริงๆพี่คนนี้อ่ะครับ :bbbear_43: :bbbear_34: :bbbear_16:

ปัญญาอ่อน.:
โอ้วเพิ่งสังเกตุไฟ... งามมากครับ  :bbbear_34:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version