ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามร้านขายของแต่งรถ และสถานที่เที่ยวในออสเตรเลีย  (อ่าน 5666 ครั้ง)

ออฟไลน์ ฮิปโปเผือก

• *
  • Popular Vote : 6
Re: รบกวนสอบถามร้านขายของแต่งรถใน ออสเตรเลีย
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 01:28:40 PM »
Many thanks for useful information everybody krub  :bbbear_19:

Nevertheless, may I know whether I can get tax refund when I buy goods in Australia, my visa is a tourist visa krub.

@Khun nnet, Korean grill beef sounds good, may I know the name of your recommended restaurant krub.

:bbbear_25:

refund ได้ครับ

ถ้า Korean girls ตามข้างบนครับ

ออฟไลน์ Gong Motor Image

• *
ขอบคุณครับ คุณฮิปโปเผือก  :bbbear_2:
ว่าแต่ไปกินเนื้อย่างเกาหลี แล้วมีสาวเกาหลีด้วยหรือครับ :bbbear_7:

ออฟไลน์ ฮิปโปเผือก

• *

ก็สาวเกาหลีละครับ สวยกว่าที่เห็นๆกันในจอทีวีครับ ครั้นจะเลือกไม่ถูก

ถ้าคลับช่วงนี้ก็ LKF ครับ liverpool st. ครับ

• *
[quote author :bbbear_16:=ฮิปโปเผือก link=topic=95027.msg467076#msg467076 date=1349454364]
ก็สาวเกาหลีละครับ สวยกว่าที่เห็นๆกันในจอทีวีครับ ครั้นจะเลือกไม่ถูก

ถ้าคลับช่วงนี้ก็ LKF ครับ liverpool st. ครับ
[/quote]

ขอบคุณครับ คุณฮิปโปเผือก :bbbear_19:
แฟนผมเค้าไม่ให้ไปแถว Thai town ที่ Sydney ไม่รู้ว่ามันมีอะไร :bbbear_33:
แต่ รร ที่ผมพักมันติดกะ Thai town เลยนี่สิ :bbbear_42:

ออฟไลน์ ValenDear

• *
  • Popular Vote : 28
thaitown ไม่น่ามีอะไร มีของกิน สาวไทย เทือกนั้น

แต่ถ้าเป็น newtown 638 King Street. Sydney ก็ตามท่านฮิปโปบอกไว้เลย

ร้านอาหารเกาหลี ผมจำชื่อไม่ได้จริงๆ ถ้าพักในซิด ก็เดินไปกินที่แดจังกึมก็ได้ครับ

ความจำชักเลือนลาง กลับมาสองปีแล้วล่ะครับ

Bondi ก็น่าไป แหล่มๆ ทั้งนั้น

• *
ขอบคุณคับ คุณnnet  :bbbear_19:
ว่าแต่พอมีใครพอแนะนำที่เที่ยวใน Brisbane ได้้บ้างค้บ :bbbear_47: