ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆในนี้ช่วยวิจารณ์หน่อยคับ พอดีผมสนใจคันนี้  (อ่าน 3942 ครั้ง)

ออฟไลน์ Embetta

• *
  • Popular Vote : 3
http://showroom.one2car.com/carDetail.aspx?car_id=e03550790

หรือท่านใดมีคันอื่นที่น่าใช้แนะนำได้ 0877018323 ครับพอดีอยากได้เป็น AT   :bbbear_48:

ออฟไลน์ jinro

• *
  • Popular Vote : 0
รถปี 2012 เป็นรถจดประกอบหรือป่าวคับ ทำไมปีใหม่จัง

• *
รถปี 2012 เป็นรถจดประกอบหรือป่าวคับ ทำไมปีใหม่จัง
ครับโทไปสอบถามเป็นรถจดประกอบครับ เลยอยากทราบว่ารายละเอียดเป็นแบบไหน ราคาเหมาะสมหรือป่าว รบกวนช่วยคอมเม้นหน่อยครับ :bbbear_48:

ออฟไลน์ e_tapop

• *
  • Popular Vote : 9
ผมว่าราคานี้ แพงไปคับ สำหรับรถจดประกอบ แต่ถ้าสนใจจิงๆ ต้องเช็คทะเบียนรถให้เรียบร้อยคับ เพราะตอนนี้รถจดไม่น่าเล่นแล้วคับ ต้องเช็คทะเบียนให้ถูกต้องคับ

ออฟไลน์ jinro

• *
ครับโทไปสอบถามเป็นรถจดประกอบครับ เลยอยากทราบว่ารายละเอียดเป็นแบบไหน ราคาเหมาะสมหรือป่าว รบกวนช่วยคอมเม้นหน่อยครับ :bbbear_48:

เท่าที่ดูเป็นคอขาวauto  ราคานี้สำหรับรถจดประกอบ ผมว่าแพงไปคับ ลองค่อยดูที่โพสขายดูละกันว่าต่างกับรถในนี้เยอะไหม รถจดประกอบควรจะถูกกว่าพอสมควร ถึงน่าเล่นคับ

• *
ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ :bbbear_48:

ออฟไลน์ e_tapop

• *
  • Popular Vote : 9
ขอให้ได้รถที่ถูกใจคับ :bbbear_34:

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
ซื้อรถทะเบียนแท้ แล้วซื้อหัวตัดเทอโบออโต้แล้วย้ายเครื่อง+เกียร์+ชุดไฟ+คอนโซลไส่ ส่วนของที่ย้ายออกก็ขาย ไม่ก็เก็บไว้สแปร์ได้ ก็จบราคาไม่หนีกันนะ  ต้องลองคำนวนดูดีๆ :bbbear_19:
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
เห็นราคาแล้วต้องขยี้ตาอีกที นึกว่าตาฝาด (ถ้าเป็นรถจดประกอบ) ลองไปดูหน้าซื้อขายดูครับ มีหลายคัน ออโต้ก็มี ไม่รู้แมวออโต้ราคาไม่ถึงล้านของสมาชิกยังอยู่ป่าว สภาพดีเยี่ยมเลย (ถ้าชอบออโต้นะครับ) แต่ถ้าหมู เหยี่ยว เกียร์ธรรมดานี่มีหลายคันมาก งามๆ ทุกลำ ที่สำคัญก่อนจะซื้อ ลองมาพูดคุยข้อมูล ลองนั่ง หรือลองขับดูก่อนก็ได้นะครับ ตอนที่เค้ามีมีทติ้งกัน จะได้รู้การตอบสนองของรถในแต่ละสเป็ค เพราะไหนๆ จะเสียเงินขนาดนี้แล้ว เอาให้ชัวร์ดีกว่าครับ

:bbbear_9:

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
ถ้าห้าแสนไปโอนพรุ่งนี้เลย ล้อเล่นนะครับ555

ถึงว่าคันนี้จอดนานมากๆไม่ไปสักที :bbbear_38:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
เชียรถในไทยครับ จริงๆแล้ว ผมไม่ได้แอนตี้รถจดประกอบนะครับ ถ้าทำมาถูกต้องทุกอย่างเนี่ยะ มันก็โอเคครับ แต่เราจะรู้ได้ยังไงครับว่ามันทำมาถูกต้องจริง ไม่ดำ หรือ เทา ครับ เนี่ยะล่ะครับ คือสิ่งที่น่ากลัวครับ ลองชั่งน้ำหนักดูครับ ราคาก็ไม่ได้ต่างกันเท่าไหร่เลยครับ  :bbbear_47: :bbbear_47:
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ azn

• *

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
สงสัยเปิดฝาเจอเครื่องนี้ r2 :bbbear_44:

ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊