Gallery > Car Member Gallery

My Impreza GDG WRX 2.5 & NOW Legacy 2.5GT

(1/16) > >>

signifer:
XY1120

Subaru Impreza
GDG 2,500 Turbo
Y 2008
M. 33,000 km.

signifer:
เครื่องยนต์ครับ

รอลงกล่องจูนสักใบ ที่รีแฟลชมา น้ำมันหนามากๆ
นอกนั้นเจ้าของเดิมเขาเติมมาให้ครบหมดแล้ว
จริงๆ ขับสนุกแล้วครับ แต่มันเหมือนไม่เนียน
ไม่เน้นแรง เน้นเสถียร มากกว่า

Pj_yo:
จัดแสงสวยมากครับ  :bbbear_34:

nako:
size=8pt][/size]ชอบถ่ายรูปเหมื่อนกันเหรอผมก็ชอบอยู่แต่ไม่คอยได้ถ่ายเหมือนซื้อมาเก็บอะ. เอาไปขึ้นไดโนมายัง rigitใส่แล้วนะ ขอดูล้อหน่อยซิสวยมั้ย เท่านี้แหละ ปล.คิดถึงเค้า(รถ)มากเหมือนกันคงอีกไม่นานจะหามาขับอีกให้ได้เลย :bbbear_16:

Pump^^Up!:
หมู GDG สาด้วย หล่อ :bbbear_2: มั่ก มั่ก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version