ผู้เขียน หัวข้อ: PIC. SSS/250812' ทริปทำบุญ-ไหว้พระ-กินกุ้ง เมืองสิงห์บุรี (update PIC p.2)  (อ่าน 13977 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
มะได้ไปไหนหลอกครับ
แค่หยุดเล่นสักพักครับ
รวบรวมสติแล้วตามหาความรัก ห้าๆ(ล้อเล่นน่ะครับๆ)
พี่ๆจะไปเที่ยวไหน หรือนัดกินข้าวกันเล่นๆ

โทรมาตามได้เลยครับ
085-1412737 ยิมครับ

ปล.ผมก้คงแอบเข้ามาอ่านแหละครับ ก้รักไปแล้วนิทำไงด้ายยย
 :bbbear_19: :bbbear_19:
ที่แท้ก็มีปม  :bbbear_43:

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
Re: PIC. SSS/250812' ทริปทำบุญ-ไหว้พระ-กินกุ้ง เมืองสิงห์บุรี
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 10:43:43 PM »
ขออนุญาติอัพรูปต่อน่ะครับ

:bbbear_29: :bbbear_29: :bbbear_29: :bbbear_29:

ในวัดในวาก็ไม่เว้น มาถึงก็เปิดกระโปรง

คันนี้นี้ก็เปิด
 :bbbear_34:

คันนี้ก็เปิดด้วย

แต่รถคันนี้หาที่จอดได้เหมาะมาก อิอิ

เส้นใยบาง ๆ ที่กันระหว่างสองเรา

นึกว่าเต้นท์ขายรถ

แต่คันนี้หล่อสุดครับ ทั้งรถทั้งคนขับ (ได้ยินเด็ก ๆ ที่มาทัศนศึกษาเค้าแซว)

เขิลอะ ดีนะให้ทุนการศึกษาน้ิงๆๆเค้าไปเยอะ
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
รูปสวย รถสวย หน้าตาสดใสดูอิ่มบุญกันทุกท่าน พาแฟนมาเที่ยวด้วยก็ดีอย่างนี้แหละ สงสารแต่น้องยิม ไม่รู้สาวๆ เค้ากลัวความสูงยาวของยิมหรือเปล่า ยังไงว่างก็แวะมาจิบกาแฟแถวออฟฟิสพี่ได้ มีนางแบบหุ่นเท่ายิมมาถ่ายแบบกันทุกสัปดาห์ แต่ส่วนใหญ่เป็นฝรั่ง เด็กนานาชาตินะ (เผื่อโกอินเตอร์)

:bbbear_44:

ว่าแต่แกนนำชาวฝั่งธนฯ นี่ทำไมมีแต่รถละครับทั่น ไม่มีสักรูป กลัวโจทย์ตามเจอรึ

:bbbear_43:

ออฟไลน์ arzz

• *
  • Popular Vote : 48
รูปสวย รถสวย หน้าตาสดใสดูอิ่มบุญกันทุกท่าน พาแฟนมาเที่ยวด้วยก็ดีอย่างนี้แหละ สงสารแต่น้องยิม ไม่รู้สาวๆ เค้ากลัวความสูงยาวของยิมหรือเปล่า ยังไงว่างก็แวะมาจิบกาแฟแถวออฟฟิสพี่ได้ มีนางแบบหุ่นเท่ายิมมาถ่ายแบบกันทุกสัปดาห์ แต่ส่วนใหญ่เป็นฝรั่ง เด็กนานาชาตินะ (เผื่อโกอินเตอร์)

:bbbear_44:

ว่าแต่แกนนำชาวฝั่งธนฯ นี่ทำไมมีแต่รถละครับทั่น ไม่มีสักรูป กลัวโจทย์ตามเจอรึ

:bbbear_43:

คับพี่ปุ๊ย เด๋วผมจาชวนยิมไปแอบดูนางแบบที่ออฟฟิสพี่ดีกว่า เราจาไปโกอินเตอร์ 5555

:bbbear_34:

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
ผู้หญิงที่ยืนกอดอกเสื้อสีขาว กระโปรงยาวสีน้ำเงินเด็กใครบอกมานะ เซฟรูปไว้แล้วด้วย

:bbbear_33:
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต