ผู้เขียน หัวข้อ: ผ้าเบรคยี่ห้อไหนดีค่ะต้องเปลี่ยนแล้วค่ะ  (อ่าน 2694 ครั้ง)

ออฟไลน์ inging

• *
  • Popular Vote : 0
เพื่อนๆ พี่ๆ ใช้ผ้าเบรคยี่ห้ออะไรอยู่ค่ะ อยากได้ข้อมูลเพิ่มเติมค่ะ รบกวนด้วยนะคะ                                                                     

ออฟไลน์ ACCESS

• *
  • Popular Vote : 9
  • Life's too short to drive boring cars.
Re: ผ้าเบรคยี่ห้อไหนดีค่ะต้องเปลี่ยนแล้วค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2012, 02:33:07 PM »
จะใช้งานกับรถประเภทไหนล่ะครับ? ถ้าใช้งานทั่วไปผมว่าของMintex,Project Mu หรือDixcel เป็นตัวเลือกที่ดีครับ ส่วนชนิดของผ้าเบรค เลือกตามความเหมาะสมในการขับขี่ของคุณนะครับ
.