ผู้เขียน หัวข้อ: เอารูปขั้นตอนการทำ GC3 แปรงร่าง(ภาค 3 แต่รอบนี้เป็นตากลมคอแดง)  (อ่าน 27529 ครั้ง)

ออฟไลน์ nakuak

• *
  • Popular Vote : 14
เริ่มใส่อุปกณ์2

• *
คอแดงตากลมพร้อม (เจ้าของอู่เรื่องเยอะ ขอเตือนออกอากาศอย่าทำให้ผมโมโหนะ 555 ลูกไก่ในกำมือ)

• *
 Gc คอนโซลตากลม gdb

• *
ยกเครื่องใส่ในตัวถัง

• *
ดีใจจังติดเครื่อง พี่พนมบอกว่าเสียงเครื่องดี ชาร์ฟไม่ดัง

ออฟไลน์ BOMBER_IMP

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
  • Popular Vote : 25
  • รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ไม่ใช่ไสยศาสตร์ ทุกปัญหามีเหตุผล
    • P&B_SHOP
ติดตามชมครับ  :bbbear_34:
รับซ่อม เซอร์วิส โมดิฟาย เครื่อง ช่วงล่าง รถทุกประเภทครับ  ในราคาน่าคบ

ออฟไลน์ wutz

• *
  • Popular Vote : 4
ใส่ชุดabs ด้วยหรอคับ  :bbbear_19:

• *
ยังไม่เสร็จดีแต่อยากเอาไปลองขับ

• *
สียังไม่ได้ขัด

ออฟไลน์ b_zestup

• ซูบารุคือชีวิต จะขับมันจนกว่าจะไม่มีแรงเหยียบคลัตช์ ถ้าหมดแรงก้อจะขับเกียร์ออโต้ 555
  • *
  • Popular Vote : 7
พี่คับ รบกวนสอบถามนิดนึงคับ ไม่ทราบว่าพี่ทำสีร้านแถวไหนเหรอคับ แล้วประมาณเท่าไหร่คับ คืออยากทำสีเฉพาะภายนอกพอดีเลย เลยอยากทราบงบประมาณคับ ขอบคุนคับ  :bbbear_19:

ออฟไลน์ MaTTieW

• *
  • Popular Vote : 5
พี่คับ รบกวนสอบถามนิดนึงคับ ไม่ทราบว่าพี่ทำสีร้านแถวไหนเหรอคับ แล้วประมาณเท่าไหร่คับ คืออยากทำสีเฉพาะภายนอกพอดีเลย เลยอยากทราบงบประมาณคับ ขอบคุนคับ  :bbbear_19:

อยากทราบด้วยคนครับ เบื่อรถด่างๆแล้ว  :bbbear_19:

• *
สีทำแถวคลองหลวงครับ ราคาทั่วไปน่าจะประมาณ 30000 +- แต่ของผมราคาไม่ปกติครับ ไม่ต้องถามต่อนะครับว่าไม่ปกติยังไงราคาเท่าไหร่ อารมณ์ประมาณเพื่อนขายอะไหล่ให้ราคาถูกมากๆนะครับ

• *
เอารถมาแจ้งเปลี่ยนเครื่อง+แจ้งขับ4

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
สาวกอแดงตากลมอีกเสียงคับ :bbbear_17:

ออฟไลน์ kamikaze_ho

• *
  • Popular Vote : 13
เอารถมาแจ้งเปลี่ยนเครื่อง+แจ้งขับ4

พี่ครับ ถามหน่อยครับ ขอทราบขั้นตอนการแจ้งขับ 4 ลงเล่มด้วยครับ ว่าต้องทำยังไงบ้าง ใช้งบเท่าไหร่  เพราะผมก็เป็น gc3 เหมือนกันครับ