ผู้เขียน หัวข้อ: เอารูปขั้นตอนการทำ GC3 แปรงร่าง(ภาค 3 แต่รอบนี้เป็นตากลมคอแดง)  (อ่าน 27523 ครั้ง)

ออฟไลน์ nakuak

• *
  • Popular Vote : 14
 :bbbear_3: :bbbear_41:
:bbbear_35: ขอบคุณครับ
รถไปวางเครื่องที่อู่ไหนครับ ............ค่าแรงแพงไหมครับ ว่าจะ ปั๋นเองซักคันครับ
อู่พี่พนมครับ ค่าแรงลองสอบถามพี่เขาเลยครับผมไม่แน่ใจจะคิดเท่ากันป่าว ส่วนเรื่องปั้น ต้องมีรถ+มีเงิน+มีเวลา คนอื่นทำไงไม่รู้แต่ผมเก็บทุกรายละเอียด(แค่ค่าน้ำมันวิ่งไปดูรถก็บาน) ผมแทบไปอู่วันเว้นวัน เหนื่อยแต่มีฟามสุข ผู้ใหญ่ชวนไปทำงานลาว(รายได้หลักแสน)แต่ไม่มีฟามสุข อยู่ กทม.รายได้ไม่มากเท่าแต่ได้ทำในสิ่งที่ชอบโคตรมีฟามสุข ส่วนพี่ถ้าคอเดียวกะผมทำเลยครับ แต่ถ้าขี้เกียจจะรอซื้อรถผมก็ได้นะครับ คันนี้แพลนไว้ใช้ถึงปลายปีนี้ไม่เกินกลางปีหน้า(มีรถในฝันอีกคันรออยู่)ถ้าไม่ติดใจในคอแดงตากลมนะ

• *
ฝีมือเป็นที่ประจักษ์ตั้งแต่ภาคแรก รอชมตอนต่อไปครับ

:bbbear_17:
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ boxerubon

• *
  • Popular Vote : 3
:bbbear_3: :bbbear_41:อู่พี่พนมครับ ค่าแรงลองสอบถามพี่เขาเลยครับผมไม่แน่ใจจะคิดเท่ากันป่าว ส่วนเรื่องปั้น ต้องมีรถ+มีเงิน+มีเวลา คนอื่นทำไงไม่รู้แต่ผมเก็บทุกรายละเอียด(แค่ค่าน้ำมันวิ่งไปดูรถก็บาน) ผมแทบไปอู่วันเว้นวัน เหนื่อยแต่มีฟามสุข ผู้ใหญ่ชวนไปทำงานลาว(รายได้หลักแสน)แต่ไม่มีฟามสุข อยู่ กทม.รายได้ไม่มากเท่าแต่ได้ทำในสิ่งที่ชอบโคตรมีฟามสุข ส่วนพี่ถ้าคอเดียวกะผมทำเลยครับ แต่ถ้าขี้เกียจจะรอซื้อรถผมก็ได้นะครับ คันนี้แพลนไว้ใช้ถึงปลายปีนี้ไม่เกินกลางปีหน้า(มีรถในฝันอีกคันรออยู่)ถ้าไม่ติดใจในคอแดงตากลมนะ

:bbbear_34:
รับทราบครับ............... ขึ้นเองก็ดีครับ รู้ทุกอย่าง
ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 13, 2012, 09:27:33 AM โดย boxerubon »

ออฟไลน์ cocore

• *
  • Popular Vote : 1

ออฟไลน์ กรองทิพย์

• *
  • Popular Vote : 12
ขอเบอร์สีปอเช่ คันในรูปด้วยคับ สีเทาอะคับ :bbbear_19:

• *
ขอเบอร์สีปอเช่ คันในรูปด้วยคับ สีเทาอะคับ :bbbear_19:
ตามนี้เลยครับ

ออฟไลน์ Terr Nara

• *
  • Popular Vote : 5
มารอชมนะครับ

:bbbear_34:

ออฟไลน์ babysaloon

• *
  • Popular Vote : 10

• *
รถทำสีเสดแล้วรอรื้อออก

• *
ใส่หางตากลมสวยดีเหมือนกัน

• *
เครื่อง 1600 เดิมๆเตรียมรื้อทิ้ง

ออฟไลน์ Pj_yo

• OMAC 125
  • *
  • Popular Vote : 89
  • Subaru in blood
    • http://www.facebook.com/pjac125
หล่อเลยครับ  :bbbear_32:

• *
ยกเครื่องเก่าลง

• *
ห้องเครื่องโล่งๆ

• *