ผู้เขียน หัวข้อ: ดูของคนอื่นนานแล้ว เลยเอา GC8 ของตัวเองมาให้ดูบ้าง คาบบบ  (อ่าน 10926 ครั้ง)

ออฟไลน์ color

• *
  • Popular Vote : 0
ตอนได้มาก็เป็น GC8 210HP เดิมมมมสีเขียว (หารูปตอนเป็นสีเขียวไม่เจอคาบ) มือเดียวเลย ผมเป็นแค่มือ2 ก็เลยไม่ยอมเปลี่ยนเครื่องเพราะแค่ 7หมื่นก่วาโลเอง
เครื่องสดมาก แล้วพอ ได้ปุ้บ ก็เข้าอู่ปั้ป เลย ก็ออกมาเป็นแบบรูปแรก แล้วก็แต่งมาเลื่อยยยย ไอ้ล้อMAXเนี่ยชอบมากกกกกเปลี่ยนอยู่เลี่อยย ลองชมรูปแบบขําขํานะคาบ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 22, 2012, 04:28:23 PM โดย color »

ออฟไลน์ newonly

• *
รถสวยมากๆครับ เปลี่ยนล้อบ่อยจริงๆด้วย :bbbear_34:

ออฟไลน์ Pj_yo

• OMAC 125
  • *
  • Popular Vote : 89
  • Subaru in blood
    • http://www.facebook.com/pjac125
คันนี้เองที่ชอบอยู่ข้าง อัสสัม เห็นมาเมื่อหลายปีแล้วไม่รู้ใช่คนเดียวกับีท่ผมเห็นหรือป่าว สมัยผมยังอยู่อัสสัม ตอนนี้จบมา2ปีแล้วครับ   :bbbear_4:

รถสวยมาก  :bbbear_19:

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
ยังกะดูหนังสือยุ่นโชว์ลายแม็กอิอิ แต่สวยทุกรูปเลยนะคร้าบ
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

• *
คันนี้เองที่ชอบอยู่ข้าง อัสสัม เห็นมาเมื่อหลายปีแล้วไม่รู้ใช่คนเดียวกับีท่ผมเห็นหรือป่าว สมัยผมยังอยู่อัสสัม ตอนนี้จบมา2ปีแล้วครับ   :bbbear_4:

รถสวยมาก  :bbbear_19:

ใช่คาบ บ้านแฟนผมร้าน world group คาบ

ออฟไลน์ pandapong

• *
  • Popular Vote : 19
โอ้.... เปลี่ยนล้อมาหลายลายจริงๆครับบบ  :bbbear_17:

แต่รถสวยครับบบ... ขาวเรียบดูดีจริงๆ
Proud to drive the WRX !!!

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
รถสวยครับ เหลือเชื่อว่าเปลี่ยนลุคได้หลายแนวขนาดนั้น เอ่อ ... ที่บ้านทำร้านแมกซ์ป่าวคับ  :bbbear_33:

ออฟไลน์ pongpolh

• *
  • Popular Vote : 20
GC สวยคลาสสิคจริงๆ รถสวยมากครับ  :bbbear_46:

• *
รถสวยครับ เหลือเชื่อว่าเปลี่ยนลุคได้หลายแนวขนาดนั้น เอ่อ ... ที่บ้านทำร้านแมกซ์ป่าวคับ  :bbbear_33:

ผมขายจักรเย็บผ้าคาบ แต่เป็นคนชอบ MAX มากคาบ ยังมีอีกหลายชุดที่ยังไม่ไดใส่คาบ เอาไว้ใส่แล้วจะมา post เพิ่มนะคาบ :bbbear_34:

ขอบคุณทุก comment นะคาบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 22, 2012, 04:43:40 PM โดย color »

ออฟไลน์ Pj_yo

• OMAC 125
  • *
  • Popular Vote : 89
  • Subaru in blood
    • http://www.facebook.com/pjac125
ใช่คาบ บ้านแฟนผมร้าน world group คาบ

:bbbear_34: วันนี้ตอนค่ำๆก้ผ่านไป แต่ไม่อยู่  :bbbear_44:

ออฟไลน์ wutz

• *
  • Popular Vote : 4
สวยจังคับชุดไหนเบื่อ แบ่งให้ผมมังจิคับ อิอิ

ออฟไลน์ BOMBER_IMP

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
  • Popular Vote : 25
  • รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ไม่ใช่ไสยศาสตร์ ทุกปัญหามีเหตุผล
    • P&B_SHOP
สวยครับ  :bbbear_34:
รับซ่อม เซอร์วิส โมดิฟาย เครื่อง ช่วงล่าง รถทุกประเภทครับ  ในราคาน่าคบ

ออฟไลน์ K-13

• *
  • Popular Vote : 3
สวยครับ เปลียนล้อท่้งหมดกี่ครั้งครับ
civil engineering

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
สวยครับ เปลียนล้อท่้งหมดกี่ครั้งครับ

:bbbear_43: :bbbear_43: :bbbear_34: :bbbear_34:
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ STI-WRX-SUBARU NEW

• *
  • Popular Vote : 7