ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กใหม่ขอความรู้เรื่องรถSuburuหน่อยได้ไหมคับ  (อ่าน 3535 ครั้ง)

ออฟไลน์ mlnw1123

• *
  • Popular Vote : 1
ผมยังเด็กนะครับยังไม่ค่อยมีความรู้เรื่่องอะไร รถSuburu เนี่ยมันหาอะไหล่ยากจริงไหมครับ แล้วมันมีอะไรที่ต้องพบปัญหาบ่อยๆกับรถไหมครับ ขอผู้รู้ช่วยชี้เเนะด้วยนะครับ ขอบคุณครับ :bbbear_33:

ออฟไลน์ acriflavine

• *
Re: เด็กใหม่ขอความรู้เรื่องรถSuburuหน่อยได้ไหมคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 11:43:04 PM »
เขาเรียกเสพซู ถ้าลองแล้วจะรักเลิกยาก เพราะอะไรหรือเพราะรูปร่างใครเห็นก็มอง เสียงไพเราะเหมือนหัวใจเต้น ที่สำคัญเป็นรถที่ขับปลอดภัยสั่งได้ ขับสนุกขับมันส์ อาหลั่ยของแต่งเพียบ เป็นรถไม่จุกจิก ลองแล้วต้องรักพอรู้ตัวก็หลงใหลไปเสียแล้ว แค่นี้พอใหม?
 :bbbear_23:

ออฟไลน์ satisfy

• *
  • Popular Vote : 15
  • Proud of Boxer...
Re: เด็กใหม่ขอความรู้เรื่องรถSuburuหน่อยได้ไหมคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2012, 01:18:56 PM »
เขาเรียกเสพซู ถ้าลองแล้วจะรักเลิกยาก เพราะอะไรหรือเพราะรูปร่างใครเห็นก็มอง เสียงไพเราะเหมือนหัวใจเต้น ที่สำคัญเป็นรถที่ขับปลอดภัยสั่งได้ ขับสนุกขับมันส์ อาหลั่ยของแต่งเพียบ เป็นรถไม่จุกจิก ลองแล้วต้องรักพอรู้ตัวก็หลงใหลไปเสียแล้ว แค่นี้พอใหม?
 :bbbear_23:
:bbbear_43:

ออฟไลน์ klein88

• *
  • Popular Vote : 7
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2012, 07:42:24 PM »
 :bbbear_32:เมื่อ5ปีก่อน....นาทีสุดท้ายเสียดายรถคันเก่าทุกอย่างพร้อมไม่นั้นได้นิวเลตั้งแต่ปีนั้น...ตอนนี้ยังไม่มีรถก็ยังกลับมาเสพ...ซู อ่านทุกวันคราวนี้คงไม่พลาดทั้งที่รถซูปีเก่าลงทุกวัน

ออฟไลน์ cocore

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2012, 02:14:23 PM »
 :bbbear_46: :bbbear_46: