ผู้เขียน หัวข้อ: ^^ไม่ได้ไปไหนกันไกล แต่ละทิ้งซูบารุชั่วคราว ไปปั่นออกกำลังกายขากันที่ หัวหิน ^_^  (อ่าน 16528 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
มาปั่นด้วยกันได้ตลอดเลย พวกเต้อเน้นเสือภูเขา กับเสือหมอบ แล้วแต่ชอบเลยอ่ะ...
ถ้าหมอบก็เน้นไปปั่นกัน ถนนข้างสนามบิน แต่ถ้าเสือภูเขาก็ได้ทุกที แต่อาจจะตามหมอบเหนื่อยหน่อย แต่ชดเชยให้โดยการพาไปวิ่งในแทรคราบ 11 ^_^
ลองเลือกดูว่าชอบแบบไหน แต่จริงๆแบบไหนก็มาปั่นด้วยกันได้หมดน๊ะ ^_^

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
อีกไม่นานครับพี่เต้อ ผมตามไปด้วยอีกคนแน่ แต่น่าจะหมอบอ่ะ เมื่อก่อนที่บ้านเคยมีเสือแล้วแต่ไม่ค่อยชอบ แต่เห็นแก๊งพลังหนุ่มบอกว่าปั่นเที่ยวในเมืองอ่ะหมอบขี่ยากล้อพังง่ายๆเลยกลัวอยู่เนี่ย   
ปล.คุณดู้ครับ ตอนนี้แก๊งพลังหนุ่มเค้ามีสมาชิกเยอะมากกก ไปกันเป็นขบวนเลยละ นัดกันปั่นเย็นๆคุยกันตอนบ่ายๆก่อนเลยว่าคืนนี้อยากกินอะไรแล้วปั่นไปกินกัน(น่าอิจฉามาก) ว่าแต่จะผอมมั้ยเนี่ย อิอิ :bbbear_44:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
มาปั่นด้วยกันได้ตลอดเลย พวกเต้อเน้นเสือภูเขา กับเสือหมอบ แล้วแต่ชอบเลยอ่ะ...
ถ้าหมอบก็เน้นไปปั่นกัน ถนนข้างสนามบิน แต่ถ้าเสือภูเขาก็ได้ทุกที แต่อาจจะตามหมอบเหนื่อยหน่อย แต่ชดเชยให้โดยการพาไปวิ่งในแทรคราบ 11 ^_^
ลองเลือกดูว่าชอบแบบไหน แต่จริงๆแบบไหนก็มาปั่นด้วยกันได้หมดน๊ะ ^_^

เจอกันเร็วๆนี้ครับพี่เต้อ
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

• *
อีกไม่นานครับพี่เต้อ ผมตามไปด้วยอีกคนแน่ แต่น่าจะหมอบอ่ะ เมื่อก่อนที่บ้านเคยมีเสือแล้วแต่ไม่ค่อยชอบ แต่เห็นแก๊งพลังหนุ่มบอกว่าปั่นเที่ยวในเมืองอ่ะหมอบขี่ยากล้อพังง่ายๆเลยกลัวอยู่เนี่ย   
ปล.คุณดู้ครับ ตอนนี้แก๊งพลังหนุ่มเค้ามีสมาชิกเยอะมากกก ไปกันเป็นขบวนเลยละ นัดกันปั่นเย็นๆคุยกันตอนบ่ายๆก่อนเลยว่าคืนนี้อยากกินอะไรแล้วปั่นไปกินกัน(น่าอิจฉามาก) ว่าแต่จะผอมมั้ยเนี่ย อิอิ :bbbear_44:

โห็แล้วผมอยู่ฝั่งธนผมจะปั่นไปหาแก้งค์พลังหนุ่มยังไงอ่ะเนี้ย  สงสัยต้องเอาขึ้นอิมแล้วขับไปจอดบ้านใครก่อนดีกว่า
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62

โห็แล้วผมอยู่ฝั่งธนผมจะปั่นไปหาแก้งค์พลังหนุ่มยังไงอ่ะเนี้ย  สงสัยต้องเอาขึ้นอิมแล้วขับไปจอดบ้านใครก่อนดีกว่า

ส่วนใหญ่ขับรถมาทั้งนั้นครับ เอารถจักรยานถอดล้อหน้าแล้วยัดใส่เบาะหลังสบาย.. แล้วมาที่นัด รอดูว่านัดกันที่ไหนอีกที คริสตัลบ้าง รันเวย์บ้าง อ่ะครับ.. ^_^

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ถ่ายรูปมาได้เลย เดี๋ยวช่วยแนะนำครับดู้
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

• *
ถ่ายรูปมาได้เลย เดี๋ยวช่วยแนะนำครับดู้

โอเคครับพี่เดี๋ยวไปที่ร้านก่อนนะครับเย็นนี้นะครับ  ขอบคุณครับ

ส่วนใหญ่ขับรถมาทั้งนั้นครับ เอารถจักรยานถอดล้อหน้าแล้วยัดใส่เบาะหลังสบาย.. แล้วมาที่นัด รอดูว่านัดกันที่ไหนอีกที คริสตัลบ้าง รันเวย์บ้าง อ่ะครับ.. ^_^

อ๋อมันอย่างนี้นี่เองนึกว่าต้องปั่นจากฝั่งธนไป คงเปนลมอยู่แถวๆหาดพัทยานานาแน่ๆ :bbbear_40:

ออฟไลน์ name_joker

• *
  • Popular Vote : 24
ผมอยู่เย่าวราชก็ไปครับ เอาขึ้นรถไป ขี่เป็นกลุ่ม ยิ่งเยอะยิ่งสนุกครับ  :bbbear_17:

ออฟไลน์ Gong Pista

• Y@H Track Cyclist
  • *
  • Popular Vote : 0
  • SSS FC / Shirt #23
    • The Forever Kids
ปิ๊สต้าา เวีย เบร๊ล่า~

:bbbear_43:
Y@H Cycling Club

ออฟไลน์ Noob

• *
  • Popular Vote : 2

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ปรันโน อิ๊ตราเลียนนนโน่ :bbbear_7:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Gong Pista

• Y@H Track Cyclist
  • *
  • Popular Vote : 0
  • SSS FC / Shirt #23
    • The Forever Kids
ตายตอนจบ แทงยางนอกทะลุถึงยางใน เซ็ง ! ! !

:bbbear_40:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 21, 2012, 03:10:10 PM โดย Gong Runduce »
Y@H Cycling Club

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
ล่าสุดแก๊งค์พลังหนุ่มพึ่งปั่นจาก กทม ไปแปดริ้ว ไปกลับมาครับ ฮ่าๆๆๆๆๆ

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ล่าสุดแก๊งค์พลังหนุ่มพึ่งปั่นจาก กทม ไปแปดริ้ว ไปกลับมาครับ ฮ่าๆๆๆๆๆ
ป๊าดดด เป็นร้อยกิโล+เลยนะนั่น ปั่นกันได้ไงเนี่ย ท่าทางปั่นแล้วสุขภาพจะแข็งแรงขึ้นมากๆเลยนะเนี่ย :bbbear_34:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

• Subaby!!!
  • *
ป๊าดดด เป็นร้อยกิโล+เลยนะนั่น ปั่นกันได้ไงเนี่ย ท่าทางปั่นแล้วสุขภาพจะแข็งแรงขึ้นมากๆเลยนะเนี่ย :bbbear_34:

ก็เอาขาถีบบันได แล้วควงไปเรื่อยๆ งัย.....ไรวะ แค่นี้ก็ต้องให้บอกว่าปั่นยังไง  :bbbear_18: